Mwenye wimbo wa Tazama ramani

Nando

JF-Expert Member
Oct 5, 2014
4,862
2,000
Dah!!!! Nimejikuta nacheka tu, mkuu umekubuka nini hadi kuuhitaji huo wimbo wa zamani hivo?????
 

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
21,638
2,000
Kwa jinsi watu wasivyo wazalendo ukimwambia aimbe wimbo wa Taifa bila kudesa hawezi!
 

JFK wabongo

JF-Expert Member
Aug 11, 2015
3,756
2,000
Mwenye wimbo wa Tazama raman utaona nchi nzuri yenye mito na mabonde....... Anisaidie Audio
Mara ya mwisho kuusikia ilikuwa ibada maalum ya maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru, kanisani la Kristu Mfalme Tabata. Mpangilio wa sauti na kinanda ilikuwa baraa, hadi nikajiuliza maswali mengi sana.
 

Wissman

JF-Expert Member
Dec 12, 2014
992
1,000
Tazama ramani utaona nchi nzuri yenye mito na mabonde mengi yanafakaa
Nasema kwa kina halafu kwa kufikirii
Nchi hiyo yenye amani huitwa Tanzaniaaa

---

Mbali sana kwakweli. Nakumbuka miaka ilee tukiwa primary kila ijumaa lazima kuimba wimbo wa uzalendo.
 

enock yusto

JF-Expert Member
May 28, 2014
380
500
Japo nimesoma zama za kikwete sisi hatukuuimba ila ni mzuri niliwahi kuusikia kwenye Radio mama yangu alinisimulia mengi juu ya uo wimbo enzi zao
 

melchior

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
230
250
Nyimbo hizi zilikuwa zinatufanya kuwa wamoja, siku hizi hamna anaye ona umuhimu wa hizi nyimbo, kila mtu yupo busy kuchochea ukabila, ukanda na udini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom