Mwenye uwelewa wa BE FORWARD pitia hapa unipe elimu/ufahamu.

Mwenye uwelewa wa BE FORWARD pitia hapa unipe elimu/ufahamu.

PistolGang

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Posts
392
Reaction score
44
Habari ndugu?,
Nimeipenda hii gari na unafuu wa hii bei ya Tsh 3,372,935/= as a total price.

Nauliza, hivi mpaka kuimiliki ifike kwangu gharama itafika tsh ngapi? Tafadhali naomba ufafanuzi kwa mwenye uelewa na nini rahisi cha kufanya ili niipate hii.
 
Hii hapa
Screenshot_2019-08-23-22-33-10.jpeg
Screenshot_2019-08-23-22-33-46.jpeg
 
Nenda tra vehicle calculator ucheki maumivu mengine huko
 
Halafu ukiselect gari kwa njia ya mobile unaweza usiwe umetick inspection ya gari ambayo ni $300 ukileta gari bongo bila inspection hio jiandae kupigwa fine na $450ya kufanya inspection hivyo kwa ushauri tumia desktop versio tick inspection bei itaongezeka kwa $300 hapo kwenye CIF
 
Habari ndugu?,
Nimeipenda hii gari na unafuu wa hii bei ya Tsh 3,372,935/= as a total price.

Nauliza, hivi mpaka kuimiliki ifike kwangu gharama itafika tsh ngapi? Tafadhali naomba ufafanuzi kwa mwenye uelewa na nini rahisi cha kufanya ili niipate hii.
Hiyo 3,372,935 utamlipa mjapan kupitia benki zetu hapa nchini.ila ongeza km $40-60 km gharama ya benki.

Baada ya wiki 3 hivi utalipa kodi ya TRA, gharama za meli, bandari, utoaji (clearing) na plate number.

Jumla ukiongeza kama milioni 4 ingine itatosha.

Pia kuna malipo ya bima yanategemea aina ya bima uitakayo inaanzia tzs118,000 kwa gari ya kawaida.

Kila laheri.
 
Hiyo 3,372,935 utamlipa mjapan kupitia benki zetu hapa nchini.ila ongeza km $40-60 km gharama ya benki.

Baada ya wiki 3 hivi utalipa kodi ya TRA, gharama za meli, bandari, utoaji (clearing) na plate number.

Jumla ukiongeza kama milioni 4 ingine itatosha.

Pia kuna malipo ya bima yanategemea aina ya bima uitakayo inaanzia tzs118,000 kwa gari ya kawaida.

Kila laheri.
Vizurii
 
Habari ndugu?,
Nimeipenda hii gari na unafuu wa hii bei ya Tsh 3,372,935/= as a total price.

Nauliza, hivi mpaka kuimiliki ifike kwangu gharama itafika tsh ngapi? Tafadhali naomba ufafanuzi kwa mwenye uelewa na nini rahisi cha kufanya ili niipate hii.
Kazi kwako!
Screenshot_20190829-102426.jpeg
Screenshot_20190829-102445.jpeg
 
Back
Top Bottom