Mwenye ujuzi na elimu juu ya cryptocurrency namuhitaji

Mwenye ujuzi na elimu juu ya cryptocurrency namuhitaji

KWA UWELEWA WANGU
Cryptocurrency ni ela ya kimtandao km zilivyo pesa nyngn tofauti nikwamba aishikiki km ilivyo elfu 1000 y noti au 100 ya sarafu ela hii imetengenezwa kwa computer na device nyingine zinazo tumia processor
Mtu aliye tengeneza pesa hii ajulikani n nani ni tasisi au mtu binafsi au kikundi cha watu ila Lina Julikana jina tuh la SATOAHI NAKAMOTO sijajuwa km nimepatia jina la mwisho ila sio kesi
Pesa ya kwanza Kundwa ni BITCOIN
Pesa iyo ya kimtandao imeundwa kwa zumuni malumu
kwanza kufuta mtu,mfano tuchukulie tigo pesa unapo enda kutoa ela utaenda kwa wakala ss bitcoin aina ayo mambo
Pili kuweka usawa katika ela akuna sijui dora ni kubwa kuliko Tshilingi
Tatu
Nne
Na
Tano
Nitakuambia

Naambiwa link imeexipire
 
Back
Top Bottom