Mwenye ufahamu kuhusu mishahara ya NDC!!

Sep 22, 2010
79
7
September mwaka huu Shirika la Maendeleo la Taifa (NDC) walitangaza nafasi mbalimbali kwa ajili ya kiwanda cha madawa kinachojengwa Kibaha, na leo wameanza kuita watu kwa ajili ya interview. Anayefahamu viwango vya mishahara pamoja na marupurupu anijulishe tafadhali.
 

mugayasida

JF-Expert Member
Nov 3, 2012
480
201
Ni kweli Mkuu mshahara ni siri, ila kwa sekta ya umma mara nyingi huwa inafahamika mishahara pamoja na marupurupu. Kwa sekta binafsi ndo majadiliano(bargaining).
Kwa bahati nzuri hapa NDC tunataka wafanyakazi maadamu umejidhihirisha kuwa ni Mr.Mshahara kwanza nitahakikisha hatukuchukui ili hii nafasi waishindanie wenye nia ya kufanya kazi kazi kwa mshahara. Wewe ni mjinga sana badala ya kuuliza kuna kazi gani za msingi zinazofanywa na shirika la maendeleo la taifa wewe unaaza na maslahi kwanza!!!Hopeless go to Indians a lttle tanzanian
 
Sep 22, 2010
79
7
Duh! Why do u relate me with Indians? Taarifa yaweza kutoka kwako kwenda kwa mtu mwingine ambaye hana access na info.
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,906
25,746
Kwa bahati nzuri hapa NDC tunataka wafanyakazi maadamu umejidhihirisha kuwa ni Mr.Mshahara kwanza nitahakikisha hatukuchukui ili hii nafasi waishindanie wenye nia ya kufanya kazi kazi kwa mshahara. Wewe ni mjinga sana badala ya kuuliza kuna kazi gani za msingi zinazofanywa na shirika la maendeleo la taifa wewe unaaza na maslahi kwanza!!!Hopeless go to Indians a lttle tanzanian

Wacha mikwara,
Haufanyi kazi NDC wala nini.
Mshahara muhimu, hakuna cha bure siku hizi!!
 

Godwin Mneng'ene

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
215
80
Nashukuru kwa taarifa, kwa upande wa marupurupu wanatoa nini na nini? Asante.
leave allowance, house allowance,transport allowance, medical treatment, telephone na mengeneyo mengi kama umepata kazi huko hongera .kapige kazi na uwe na nidhamu kwenye matumizi ya fedha. utakuwa umeshaukata.
 
Sep 22, 2010
79
7
leave allowance, house allowance,transport allowance, medical treatment, telephone na mengeneyo mengi kama umepata kazi huko hongera .kapige kazi na uwe na nidhamu kwenye matumizi ya fedha. utakuwa umeshaukata.
Sio mimi mkuu, kuna dogo kamaliza SUA amefanya usaili, ndo alikuwa anaulizia.
 

SYLIVERY

New Member
Jun 23, 2012
4
0
modality ya kuita kwenye intavyu wamefanyaje? Maana nakumbuka tangazo la hizo kazi liliwekwa kwenye gazeti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom