mwenye uelewa katika hili plz... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenye uelewa katika hili plz...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndupa, Jul 25, 2012.

  1. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    eti waungwana kuna tofauti gani kati ya civil engineering,irrigationa and water resources engineering,civil and transport engineering..na je mtu aliyesoma irrigation and water resources engineering anaweza fanya kazi za mtu wa civil engineering..natanguliza shukran..
     
Loading...