Mwenye tetesi za uhamisho wa mwezi June 2016


Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Messages
417
Likes
260
Points
80
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2015
417 260 80
jamani nimeona post moja wasap kuhusu uhamisho wa mwezi june ikielezea watumishi wa mkoa wa Dodoma waliohama. Kuna mtu yeyote mwenye tetesi za lini majina yatawekwa kwenye mtandao kwa wote
 
S

Shegynho

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
182
Likes
107
Points
60
S

Shegynho

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
182 107 60
Dodoma wamehama? Kwanini watoe mkoa mmoja ? Fafanua vizuri bosi
 
maishamema

maishamema

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
948
Likes
610
Points
180
Age
31
maishamema

maishamema

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
948 610 180
Nimeongea na mtu wa TAMISEMI kasema umeahirishwa kufuatia tangazo la rais alilotoa hivi karibuni kupisha uchunguzi wa watumishi hewa.
 
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Messages
417
Likes
260
Points
80
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2015
417 260 80
Dodoma wamehama? Kwanini watoe mkoa mmoja ? Fafanua vizuri bosi
Nadhani umeuona ufafanuzi hapo juu, hicho ndo nilikuwa namaanisha mkuu. sasa cjui kwa mikoa mingine inakuaje
 
Posho City

Posho City

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
642
Likes
203
Points
60
Posho City

Posho City

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
642 203 60
Uhamisho upo kama kawaida lakini kwa sasa na wenyewe process yake imesitishwa hadi zoezi la uhakiki wa watumishi hewa limalizike...

Tatizo la jf kuna watu ingawa hawana taarifa zozote watakuja na kusema ohhj uhamisho na watumishi hewa havihusiani....Sawa lakini ndo agizo hilo toka kwa raia namba moja...one man show
 
S

Shegynho

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
182
Likes
107
Points
60
S

Shegynho

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
182 107 60
Tusubiri kwanza uhakiki upite ila nadhani next week mambo yanaweza kuwa poa maana zoezi la uhakiki linaelekea mwishoni
 
J

John Dengu

Senior Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
107
Likes
16
Points
35
J

John Dengu

Senior Member
Joined Jun 19, 2015
107 16 35
Majina kuwekwa kwa net na zoezi LA uhakiki watumishi hewa kuna uhusiano ganii?
 
nombo toby

nombo toby

Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
47
Likes
41
Points
25
nombo toby

nombo toby

Member
Joined Aug 9, 2016
47 41 25
Hakuna uhusiano. mwenye shibe hamjui mwenye njaa.
 
S

Shegynho

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
182
Likes
107
Points
60
S

Shegynho

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
182 107 60
Kuna uhusiano mkubwa tu, ila kama hutaki kuamini shauri yako, uhakiki ukiisha ndio utahamishwa.
Msibishe bila kuwa na data jamani, utumishi wana email ya msaada tuma email uliza utajibiwa, sio mnabisha tu kama kasuku
 
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Messages
417
Likes
260
Points
80
Goodhearted

Goodhearted

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2015
417 260 80
kama vile kuna ka ukweli ndani yake
 
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
6,127
Likes
1,471
Points
280
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
6,127 1,471 280
Kuna uhusiano mkubwa tu, ila kama hutaki kuamini shauri yako, uhakiki ukiisha ndio utahamishwa.
Msibishe bila kuwa na data jamani, utumishi wana email ya msaada tuma email uliza utajibiwa, sio mnabisha tu kama kasuku
nipatie hiyo email tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,235,516
Members 474,633
Posts 29,225,425