Habari zenu wana jamvini,
Nimekaa kwa muda mrefu nikitafakari mwanamke gani niweze kumuoa ila leo nimeona ndo siku nzuri yakuweza kutaja ni mwanamke menye sifa gani ambaye ninamwihitaji.
Sifa ni kama zifuatazo;
Awe mweusi sana, awe mrefu kama 8inch, awe mnene sana lakini asiwe na kitambi,
awe hana nywele yaani kipara, awe anapenda kununu muda wote, awe anajua kupigana,
awe hapendi chips wala simu, awe mpenda MUNGU, awe mchapa kazi,
awe hajui kusoma ili hata nikitaka simu anipe endapo akitumiwa sms,
awe hapendi vitu vya gharama.
umri ni kuanzia miaka 18-50.
Kama yupo jamani tafaathali anitafute sasa hivi.
Nimekaa kwa muda mrefu nikitafakari mwanamke gani niweze kumuoa ila leo nimeona ndo siku nzuri yakuweza kutaja ni mwanamke menye sifa gani ambaye ninamwihitaji.
Sifa ni kama zifuatazo;
Awe mweusi sana, awe mrefu kama 8inch, awe mnene sana lakini asiwe na kitambi,
awe hana nywele yaani kipara, awe anapenda kununu muda wote, awe anajua kupigana,
awe hapendi chips wala simu, awe mpenda MUNGU, awe mchapa kazi,
awe hajui kusoma ili hata nikitaka simu anipe endapo akitumiwa sms,
awe hapendi vitu vya gharama.
umri ni kuanzia miaka 18-50.
Kama yupo jamani tafaathali anitafute sasa hivi.