mwenye ruby detector tuwasiliane

gelevahekejr

Senior Member
Feb 24, 2014
122
195
Kuna sehemu nimegundua ruby tatizo ni vifaa hasa kipimo mwelekeo na fedha kinanisumbua zipo ruby juu za kuokota ila zmechoka Sana kiasi kwamba Kazi kidogo kuuzika pia Kuna vein nyingi zna niumiza kichwa kupata mwelekeo nipo Morogoro 0685646344
 

gelevahekejr

Senior Member
Feb 24, 2014
122
195
Kuna sehemu nimegundua ruby tatizo ni vifaa hasa kipimo mwelekeo na fedha kinanisumbua zipo ruby juu za kuokota ila zmechoka Sana kiasi kwamba Kazi kidogo kuuzika pia Kuna vein nyingi zna niumiza kichwa kupata mwelekeo nipo Morogoro 0685646344
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom