I Ikariiah JF-Expert Member Joined Jul 17, 2019 Posts 210 Reaction score 286 Apr 16, 2021 #1 Ayana Williams mkazi wa Texas nchini Marekani hatimaye ameamua kuzikata kucha zake baada ya takriban miaka 30. Ayana aliweka rekodi ya Guiness mwaka 2017 kwa kuwa na kucha ndefu zaidi, wakati huo kila ukucha ukiwa na urefu wa inchi 21. Your browser is not able to display this video.
Ayana Williams mkazi wa Texas nchini Marekani hatimaye ameamua kuzikata kucha zake baada ya takriban miaka 30. Ayana aliweka rekodi ya Guiness mwaka 2017 kwa kuwa na kucha ndefu zaidi, wakati huo kila ukucha ukiwa na urefu wa inchi 21. Your browser is not able to display this video.
joseph1989 JF-Expert Member Joined May 4, 2014 Posts 19,453 Reaction score 41,618 Apr 16, 2021 #2 Hawa ndio wale K zao zinasafishwa na vile vijibwa.Halafu sijui akikata gogo ana chamba vipi.