Mwenye mtoto wake ajitokeze | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye mtoto wake ajitokeze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 21, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 5,691
    Trophy Points: 280
    Ni baba wa mtoto wa kiume aliyezaliwa ndani ya chumba cha mtihani wa darasa la saba. Ni muda wa kuelezwa nani alihusika na nani alilinda ubakaji huu. Ni muda wa kuelezwa kama serikali ya alipo aliyejifungua chumba cha mtihani wa hisabati ilifahamu ubakaji huu. Ni ubakaji kwakuwa binti hana miaka 18. Alibakwa. Jambo hili si la kulishabikia. Muda ni huu
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Tumuulize mzee makamba kwani amewahi kuwa na uzoefu na jambo Hilo
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muulize mzee MAHITA.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    sio viherehere vyao kweli.....?
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 5,691
    Trophy Points: 280
    Mkuu Preta,viherehere vyao bado havihalalishi ubakaji
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,421
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    mtoto aitwe 'lasaba'

    ila jamani kabinti kama haka waweza kukuta hata waazi wake hawajui manake mimba za kwanza huwa hazinaa tumbo kubwa kwa wengine so na ukichanganya na hofu ya kugombezwa home basi binti akaamua kuwa mkaksi kwa kuvaa masweta mwanzo mwisho, na kufunga sketi kwa belt. Mimba hizi hazinaga kichefuchefu wala kuumwa, uvivu hazina kabisa mwanzo mwisho mtu anakula chochote kile hakuna kuringa manake ytima hadeki.

    hofu yangu sasa kwakua hajawa kwenda klinik mtoto anahitaj uangalizi sana, istoshe pia mama mtoto nae. But Mungu mkubwa lol! imagine hata uchungu hakuuskia hadi aka push kwenye chumba cha mtihani.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    lakini tulihakikishiwa kuwa kupata mimba ni vihere here vyao..........
     
  8. C

    CAY JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Teh te te te!
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 5,691
    Trophy Points: 280
    JK ni muongo asiye na kiwanda cha uongo!
     
  10. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Hii Kwangu Imenishangaza sana!! @ age of 14?? Hii ni Kali!! Mambo ya kikubwa bint anapeta Tuu!! Ni Mungu amjalie afya Njema
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    siunajua tena wakishazaa wanatakiwa kuendelea na masomo sijui huyu itakuwaje..
     
  12. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 351
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    Hahah..Preta kamnukuu MKULU aliwahi sema hayo maneno. Huyo ndio baba yetu mlezi wa taifa, utampendaje!
     
  13. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 351
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    MIE KILICHONISHANGAZA NI KWAMBA MTOTO NWENYEWE ALIJUA KWAMBA ANA UCHUNGU, 14yrs OLD, REALLY! MIE UMRI HUO HATA UCHUNGU NILIKUA SIJUI NI NINI!
     
  14. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Bi Kidude(literally translation of Miss Thang)..Ulipokuwa na umri huo UCHUNGU ulikuwa unaujua sana tu. Sema labda ilikuwa ni Uchungu wa aina tofauti. Uchungu uliojua wewe wakati una umri wa miaka 14 ulikuwa ni Uchungu wa Muarobaini, Uchungu wa Klorokwini, Uchungu wa nyanya chungu na Uchungu wa bakora ulizokuwa unazawadiwa kwa utovu wa Nidhamu. Pole kwa Uchungu mama.
     
  15. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 351
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    lol! Ati bi kidude...hujatulia. Lakini umepata ujumbe.unajua nilichokua naongelea.
     
  16. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Sana tu kupita maelezo mama..nilikuwa nakukumbusha tu Uchungu uliokuwa unauvumilia enzi zako ukivaa Chachacha sandals kwenye jua la Bongo..lol.
     
  17. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unanitega? Yaani nijitokeze nikale miaka 30 jela?
     
  18. Gaston Mbilinyi

    Gaston Mbilinyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingawa kama mzazi inaniuma, lakini sina budi kusema mtoto huwa hawezi kuzaa mtoto; kama amezaa mtoto basi huyo ni mkubwa na hakuna ubakaji hapo.
     
  19. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280

    Kuendelea na Shule ni akili ya mtoto mwenyewe...kuna ndugu yangu alijifungua two weeks baada ya kumaliza mitihani ya darasa la Saba at the age of 13, lakini alifaulu akaendelea na sekondari akamaliza chuo now ni mwalimu wa sekondari Mtwara kaajiriwa mwaka huu mwanzoni
     
  20. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,265
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    yaani ukiwa umekasirika au ukiwa na bad mood ingia jf. ths kwakuifanya siku yangu murua
     
Loading...