Mwenye kujua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kujua

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Comi, Jul 30, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Nahitaji msaada kwa mwenyekujua ni sheria ipi na ya mwaka gani ambayo haimruhusu dereva kutembea na kopi ya leseni na nini adhabu yake iwapo atakamatwa
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,854
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Akunaga sheria ya kutembea na photocopy ya kitu chochote labda iwe certified na mwanasheria .Dereva popote lazima awe na leseni original.kama umepoteza inabidi utembee na police loss report.
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Shukrani
     
Loading...