Mwenye kioo cha Note 2

Mwenye kioo cha Note 2

DAVIES

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Posts
516
Reaction score
90
Habarini wapendwa nauliza mwenye kioo cha samsung galaxy note 2 unaniuzia sh. ngapi changu kimepasuka japo kinafanya kazi ila nahitaji badili
 
kama ni touch inapatikana sema lingine nicheki hapa whatsaap 0715426668
 
Jamani sijapata kioo bado jamaa yuko bize hapo juu soo imekuwa issue kumpata
 
Mi nataka kioo na display ya motorola XT912 AU XT910
 
Touch Kariakoo ni kuanzia 30 000 kwenda mbele kutegemea na aina ya simu. Ila unatakiwa upate pia fundi mzuri. Aliyenisaidia kupata na kutengeneza tab na simu yangu naweza kukuunganisha nae if you like. Unamuambia aina ya simu, anakuangalizia kama ipo,anakupa bei ndo unaamua kama mkutane au la. Na uzuri wake ukitaka mnaongozana unalipia kioo mwenyewe na unakuwepo mpaka anamaliza kazi yako, ukiridhika ndo unamlipa yeye.

Aliye interested aniambie nimpe namba na huyo fundi nimjulishe.
 
Nadhani hapa kuna confusion,
.. Kioo (protector)
...touch (Input)
...display (lcd screen)
 
Touch Kariakoo ni kuanzia 30 000 kwenda mbele kutegemea na aina ya simu. Ila unatakiwa upate pia fundi mzuri. Aliyenisaidia kupata na kutengeneza tab na simu yangu naweza kukuunganisha nae if you like. Unamuambia aina ya simu, anakuangalizia kama ipo,anakupa bei ndo unaamua kama mkutane au la. Na uzuri wake ukitaka mnaongozana unalipia kioo mwenyewe na unakuwepo mpaka anamaliza kazi yako, ukiridhika ndo unamlipa yeye.

Aliye interested aniambie nimpe namba na huyo fundi nimjulishe.

naomba nitoe ushauri katika swala nzima la kubadili touch haswa za sim za samsung mm nashauri kama touch imepasuka ni heri ukaelewana na fundi kazi yote badala ya ww kwenda kununua touch then uelewane na fundi kukibadilisha kwani wakati wa kukiweka kwenye kile kifaa cha moto huwa kuna mambo mengi utokea na kama unavyojua sababu za mafundi huwa haziishi
 
Touch Kariakoo ni kuanzia 30 000 kwenda mbele kutegemea na aina ya simu. Ila unatakiwa upate pia fundi mzuri. Aliyenisaidia kupata na kutengeneza tab na simu yangu naweza kukuunganisha nae if you like. Unamuambia aina ya simu, anakuangalizia kama ipo,anakupa bei ndo unaamua kama mkutane au la. Na uzuri wake ukitaka mnaongozana unalipia kioo mwenyewe na unakuwepo mpaka anamaliza kazi yako, ukiridhika ndo unamlipa yeye.

Aliye interested aniambie nimpe namba na huyo fundi nimjulishe.
Note 1 bei gani?
 
Back
Top Bottom