Mwenye gazeti la mwananchi la leo tar 12 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye gazeti la mwananchi la leo tar 12

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mopalmo, Apr 12, 2012.

  1. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye gazeti husika naomba aniwekee nafasi za advans bank,kuna mtu kanidokeza,pia kama kuna nafasi nyingine sio mbaya akatuwekea
     
  2. Chillipo

    Chillipo Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Kama ngumu pita hapo ofisin kwao Manzese utapata full details
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Gazeti la citicen halipatikana tandale kwa mtogole---Mpoki muarabu wa libya.
     
  4. T-1000

    T-1000 Senior Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Advans Bank Tanzania - Careers
     
  5. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. +255

    +255 JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Uwe unasoma na kuelewa vilivyoandikwa..
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,913
    Likes Received: 9,782
    Trophy Points: 280
    watu wanaleta utani hadi kwenye hili jukwaa? mbona utani una jukwaa lake! tukiendelea kufanya hivi tuna shusha umuhimu wa jf,mambo ya mpoki ya metokea wapi? stooooooooooop

    asante kwa tangazo la kazi
     
Loading...