mwenye driver za sound

mwenye driver za sound

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Posts
3,090
Reaction score
693
jamani nimeweka window 7 nimekosa sound driver mwenyenazo jamani naomba watu wangu
 
niambie model ya laptop yako. cha kushangaza ni kwamba driver za sound card nyingi ni compatible, yaani ni nadri windows ishindwe kupata driverza kufaa kupachika hata za kufanania. hii inatokana na kwamba soko la audio devices haliuzi kama for example la video card. so kwa kukusaidia zaidi, pia ningetaka kujua kuhusu hii installation uliofanya. ni fresh installation?? au umeupgrade windows yako? kwanini umeinstall windows upya?
 
Back
Top Bottom