Mwenye CV ya Dr. Esau Mwinuka, Ag.MD TANESCO, Ana uzoefu wa Power System Mngmnt??

ubarinolutu

JF-Expert Member
Oct 22, 2012
1,029
2,000
Ohoo wanajamvini, nina shauku kubwa sana ya kumfahamu na kumjua mkurugenzi mpya wa TANESCO, kwa uzoefu wa kazi zake pamoja na picha yake, pia taaluma yake ni fani gani, umeme, uchumu, mekanika au siasa. mwenye kujua au ambaye ana CV ya huyu Doctor ambaye ni mkurugenzi mpya wa TANESCO Atusaidie.

Pia tutaweza kuona uzoefu alionao katika kuendesha kazi za kiufundi hasa ufundi umeme, tunajua TANESCO Ina mambo na taratibu zake tofauti , so itabidi pia imchukue muda wa ziada ili aweze kuwa na uelewa wa mambo yanayofanyika TANESCO.

Mwenye CV atusaidie wanyonge
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
13,583
2,000
Ohoo wanajamvini, nina shauku kubwa sana ya kumfahamu na kumjua mkurugenzi mpya wa TANESCO, kwa uzoefu wa kazi zake pamoja na picha yake, pia taaluma yake ni fani gani, umeme, uchumu, mekanika au siasa. mwenye kujua au ambaye ana CV ya huyu Doctor ambaye ni mkurugenzi mpya wa TANESCO Atusaidie.

Pia tutaweza kuona uzoefu alionao katika kuendesha kazi za kiufundi hasa ufundi umeme, tunajua TANESCO Ina mambo na taratibu zake tofauti , so itabidi pia imchukue muda wa ziada ili aweze kuwa na uelewa wa mambo yanayofanyika TANESCO.

Mwenye CV atusaidie wanyonge
Ni mwalimu wa Mramba chuo kikuu,
 

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
2,158
2,000
Anaweza asiwe na hiyo CV unayoitarajia, Prof Mgaya mtaalam wa uvuvi na viumbe majini anakwenda kuongoza NIMR- Taasisi ya utafiti wa magonjwa ya binadamu, hiyo haikukushangaza kwani? :D:D
 

mkafrend

JF-Expert Member
May 12, 2014
3,053
2,000
Mleta mada wewe binafsi umeficha hadi cv yako ya jina halafu za wenzako ndiyo unazitafuta mpaka unatokwa jasho kwenye meno. Weka zako kisha tafuta zetu.
Msakila KABENDE - RC OFFICE BUKOBA
 

ibesa mau

JF-Expert Member
Sep 17, 2015
2,113
2,000
Mgaya amepewa kuongoza taasisi yautafiti wa magonjwa ya binadamu wakati siyo fani yake hata kupima maralia hajui, sijui huo utafiti atasubiri tu kuletewa data mezani au ameanza kujifunza kupima
 

kunze

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
379
500
Mleta mada wewe binafsi umeficha hadi cv yako ya jina halafu za wenzako ndiyo unazitafuta mpaka unatokwa jasho kwenye meno. Weka zako kisha tafuta zetu.
Msakila KABENDE - RC OFFICE BUKOBA
RC Office Bukoba,,,,hii ofc ni mpya au unamaanisha RC's Office Kagera
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Ohoo wanajamvini, nina shauku kubwa sana ya kumfahamu na kumjua mkurugenzi mpya wa TANESCO, kwa uzoefu wa kazi zake pamoja na picha yake, pia taaluma yake ni fani gani, umeme, uchumu, mekanika au siasa. mwenye kujua au ambaye ana CV ya huyu Doctor ambaye ni mkurugenzi mpya wa TANESCO Atusaidie.

Pia tutaweza kuona uzoefu alionao katika kuendesha kazi za kiufundi hasa ufundi umeme, tunajua TANESCO Ina mambo na taratibu zake tofauti , so itabidi pia imchukue muda wa ziada ili aweze kuwa na uelewa wa mambo yanayofanyika TANESCO.

Mwenye CV atusaidie wanyonge
Mkuu ningekuona wa maana sana ungeweka CV yako kwanza ndio uombe kujua CV ya mkurugenzi wa tanesco. Anyway ukijua CV yake utafaidikaje?, utakuwa kila anayeteuliwa ww unahitaji CV tu je we ndio mtunza takwimu za CV za wateuz wa bwan yule?. Achana na CV za maafisa piga kazi
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,339
2,000
Ohoo wanajamvini, nina shauku kubwa sana ya kumfahamu na kumjua mkurugenzi mpya wa TANESCO, kwa uzoefu wa kazi zake pamoja na picha yake, pia taaluma yake ni fani gani, umeme, uchumu, mekanika au siasa. mwenye kujua au ambaye ana CV ya huyu Doctor ambaye ni mkurugenzi mpya wa TANESCO Atusaidie.

Pia tutaweza kuona uzoefu alionao katika kuendesha kazi za kiufundi hasa ufundi umeme, tunajua TANESCO Ina mambo na taratibu zake tofauti , so itabidi pia imchukue muda wa ziada ili aweze kuwa na uelewa wa mambo yanayofanyika TANESCO.

Mwenye CV atusaidie wanyonge
KAHANGAIKE NA CV ZA WABUNGE UONE KAMA WANAFAA KUKUONGOZA... RAISI APINGWI
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,065
2,000
Hivi nyie JF banyan'ing'we! Hamwezi mkasema hamna hiyo CV na kunyamaza badala ya kupiga talalila hapa mtandaoni? Banyan'ing'we!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom