Mwenye connection ya Vyuo vya Udaktari naomba anisaidie

Mwenye connection ya Vyuo vya Udaktari naomba anisaidie

Escotter20

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2020
Posts
505
Reaction score
970
Shikamoni wakubwa zangu,

Mini mdogo wenu baada ya kukosa chuo kozi ya udaktari katika mwaka wa masomo wa 2020/2021, bado sijakata tamaa ya ndoto yangu ya kuhudumia taifa kama daktari. Ombi langu kwenu ni kuomba connection mapema kutoka kwenu.

Sababu kuna wenzangu walitumia njia ya connection (bila shaka ninaeleweka) na sasa wanaendelea na masomo. Vigezo vya kusoma udaktari ninavyo ila ushindani ni Changamoto.

Natanguliza shukrani kwenu.
 
Shikamoni wakubwa zangu,

Mini mdogo wenu baada ya kukosa chuo kozi ya udaktari katika mwaka wa masomo wa 2020/2021, bado sijakata tamaa ya ndoto yangu ya kuhudumia taifa kama daktari. Ombi langu kwenu ni kuomba connection mapema kutoka kwenu.

Sababu kuna wenzangu walitumia njia ya connection (bila shaka ninaeleweka) na sasa wanaendelea na masomo. Vigezo vya kusoma udaktari ninavyo ila ushindani ni Changamoto.

Natanguliza shukrani kwenu.
Wewe anzia diploma
 
Shikamoni wakubwa zangu,

Mini mdogo wenu baada ya kukosa chuo kozi ya udaktari katika mwaka wa masomo wa 2020/2021, bado sijakata tamaa ya ndoto yangu ya kuhudumia taifa kama daktari. Ombi langu kwenu ni kuomba connection mapema kutoka kwenu.

Sababu kuna wenzangu walitumia njia ya connection (bila shaka ninaeleweka) na sasa wanaendelea na masomo. Vigezo vya kusoma udaktari ninavyo ila ushindani ni Changamoto.

Natanguliza shukrani kwenu.
hata kupata degree mnatumia connection makubwaaaaa madogo yana unafuuuuu
 
Mi nakushauri kama huna uwezo wa kuanzia diploma basi mda ukifika uombe na fani nyingine kama farmacy na nursing maana unaweza chukua miaka 10 unaisubiri nafasi ya udaktari wakati vyuo ni vichache na nafasi chache sana!
 
Sasa si wanaangalia ufaulu, kwanini aombe connection wakati anavyeti
Ndugu yangu wewe unaongea hivi kwa sababu hujui madogo kipindi hiki wanapitia nini
Kwa miaka ya siku hizi kila mahali ni connection ukiweka nguvu zako mwenyewe kwa kila kitu hutoboi
 
Ndugu yangu wewe unaongea hivi kwa sababu hujui madogo kipindi hiki wanapitia nini
Kwa miaka ya siku hizi kila mahali ni connection ukiweka nguvu zako mwenyewe kwa kila kitu hutoboi
sio kweli mkuu ukifaulu kila kitu unapata kasoro ajira tu. Lakini kuchaguliwa chuo lazima uchaguliwe tu
 
Mkuu wenzio tuliwaza tutakuwa madaktari lkn nature ishatuchaguwa kuwa manesi, kunywa maji mengi moyo uelee kozi za afya zipo nyingi tu sio lazima uwe daktari.
HHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH.


mimi namshauri aendelee kusubiri mpaka apate huo udaktari.
Kusoma kozi usiyoipenda ni mzigo sana.
 
Weka matokeo yako ili wanaojua wakushauri vizuri kama una wasifu wa kusomea udaktari
 
Mkuu wenzio tuliwaza tutakuwa madaktari lkn nature ishatuchaguwa kuwa manesi, kunywa maji mengi moyo uelee kozi za afya zipo nyingi tu sio lazima uwe daktari.
Heri yenu nyie mliangukia hata kwenye unesi wengine tunavaa barakoa tu, angalau tunajisikia kama wahudumu wa afya🤣🤸🐒
 
Kama uwezo unao....omba vyuo kama kampala,kairuki,suza na st fransic....huwez kosa kimoja kati ya hivyo bila hata connection Yoyote
Kama uwezo unao....omba vyuo kama kampala,kairuki,suza na st fransic....huwez kosa kimoja kati ya hivyo bila hata connection Yoyote
Shukran. Kaka ..tatizo hela ndo mtihan
 
Shukran. Kaka ..tatizo hela ndo mtihan

Kwa vyuo vya serikali kupata ni ngumu sana...nikushaur tu kama ndoto yako ni hio nenda CO (diploma) tena vyuo vya Private kama city college ada nadhan ni around 1mil na laki9 hivi,,,jaribu hata kutafuta mfadhili akusaidie kukulipia kwa miaka hio 3 naamini utatoka na gpa nzurii tuu ukikaza na utapata vyuo vya serikali hio MD
 
Kwa vyuo vya serikali kupata ni ngumu sana...nikushaur tu kama ndoto yako ni hio nenda CO (diploma) tena vyuo vya Private kama city college ada nadhan ni around 1mil na laki9 hivi,,,jaribu hata kutafuta mfadhili akusaidie kukulipia kwa miaka hio 3 naamini utatoka na gpa nzurii tuu ukikaza na utapata vyuo vya serikali hio MD
Kutokea diploma kwenda MD vyuo vya serikali inakuwa rahisi kupata ukiwa na GPA nzuri ?
 
Back
Top Bottom