Mwembe Yanga is dead!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwembe Yanga is dead!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Jul 25, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,495
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    View attachment 59865 Kwa wale wenzangu, waswahili wa Temeke/Tandika mtaukumbuka sana mwembe huu.
    Umekuwapo hata kabla ya uhuru, na mikutano mingi tu ya kisiasa imefanyika katika uwanja karibu na hapo, including ule wa Dr Slaa wa "List of Shame".
    Mtakumbuka vile vile katika mwembe huu bendera ya Yanga ilikuwa ikitawala kwa miaka mingi sana , karibu miongo mitatu au minne iliyopita.
    RIP Mwembe Yanga
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    RIP Mwembe
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    ni uharibifu wa mazingira ama watu wameuua? lol jamani niliishm mitaa hiyo miaka ileee
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Maskini.......ungekuwa hai kama ungekuwa MWEMBE SIMBA....what a shame!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    poor mwembe.....
     
  6. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nasikia Dar kuna eneo linaitwa chai juu ya mwembe liko karibu na barabara ya morogoro, huwa najiuliza ni nani hasa mpishi wa hiyo chai.
     
  7. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umekufa baada ya kipigo cha 5-0
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Mbona unaharibu jina la maeneo yangu? unaitwa Muembe chai karibu na nyumbani kwa Marehemu RIP. Sheikh Yahaya Husein. Na Kuna Msikiti mkubwa unaitwa Msikiti wa Muembe Chai Mwaka 2003 Polisi waliwapiga Waislam wa huo Msikiti wa muembe chai kulikuwa na vita kati ya Waislam wa huo msikiti na Serikali unakumbuka mkuu Asante?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. k

    kimondo Senior Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kuendeleza Historia ya mwembe Yanga, ni vizuri WanaYanga tupande mwembe mwingine, tuutunze ili uchukue nafasi ya huu unaokauka. Kwa kufanya hivyo Historia ya mwembe huo maarufu na alama muhimu hapa Dar haitopotea
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,408
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Sipati Picha, Mwembe yanga bila mwembe huu..........sijui.
     
  11. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 718
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli huu mwembe umezeeka mno! Ila kwa kuuenzi naungana na kimondo upandwe mwembe mwingine na usiwe hii miembe ya kisasa!
     
  12. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 306
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa wanaoujua Mwembe Yanga watatofautiana sana na huyu mleta mada maana picha aliyoitoa si wenyewe. Wenyewe upo karibu na kanisa na si kwenye kona kama unavyoonekana huu kwenye picha
     
Loading...