Mukuu wangu,
Inji yetu inaeleke kuzuri sana,
Kwa kasi hii ya kupewa "maisha bora" itapelekea Wananji yote kujivua magamba.
Tatizo la umeme "litakuwa ni historia"...usinielewe vibaya hapa, mimi nakariri tu maneno ya wakulu wetu...mizungu inasema, history repeats itself!
Natumai umeelewa vizuri sasa,muelekeo wa nchi yetu, nchi tajiri ya rasilimali na mali ghafi lakini ina umasikini wa kutisha.
Tusisahau kuna katiba mpya inakuja...lakini hakutakuwa na kipya katika katiba hiyo...hali hii itapelekea mipasho kuzidi bungeni na wananchi watazidi kulalamika.... in the meantime, jeshi letu linastock upya yale maghala ya mabomu, na polisi wetu watapata risasi zaidi ili waendelee na kazi yao ya "kulinda" maandamano na mikutano ya vyama vya upinzani.
Vyama vya upinzani badala ya kuungana au kushirikiana, vitaendeleza vita vya panzi, wataendelea kugawa kura za upinzani na hivyo kuwazawadia "wenye magamba" ushindi ili waendelee kutekeleza kazi waliyotumwa na wananchi; kutembeza bakuli na kuwaletea "maisha bora" na vibajaji kwa wagonjwa, mashangingi kwa wabunge na mawaziri.
Uchumi tumeshaambiwa kuwa unapaa, Lowasa alisema hivyo, na hapa pia wanasema hivyo
https://www.jamiiforums.com/interna...take-a-knock-tanzania-still-looking-good.html
kwa hiyo, muelekeo wa nchi yetu kama unavaa miwani nyeusi au kama unatumia darubini utaona kuwa muelekeo ni mzuri.
Keep the hope....wenzetu wanachukua "vijisenti" vyao mapema.