Mwanzo wa mwisho wa michango mikubwa ya sherehe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanzo wa mwisho wa michango mikubwa ya sherehe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shapu, Dec 22, 2010.

  1. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,837
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimekutana na hii... hebu wadau toeni maoni yenu.
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nazani ifike mahali tulete mijadala kwenye vyombo vya habari ili tupate maoni ya watu! hili ni kero sana.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Dah! Ka isha jadiliwa vile?
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,837
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    wapi mkuu basi iunganishwe mi sijaiona.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,420
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    vyombo vya habari vipi? chombo pekee cha habari bongo ni JF vingine vyote ni mamluki tu
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Ipo tayari angalia vizuri jukwaa hilihili.
     
Loading...