MWANZA: Viongozi 15 wa CHADEMA wahamia CCM

MWANZA: Viongozi 15 wa CHADEMA wahamia CCM

Status
Not open for further replies.
CHADEMA YAPATA PIGO KUBWA MWANZA

Uongozi mzima wa CHADEMA wilaya ya Ilemela mkoani Mwanza Leo umekihama chama hicho na kujiunga na CCM, sababu ni uamuzi wa juu wa CHADEMA kumpokea Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA.

Viongozi 15 wilaya ya Ilemela akiwemo Mwenyekiti wa chama hicho Damas Kimenyi, kujiunga CCM. Wamshutumu Freeman Mbowe (Mwenyekiti Taifa CHADEMA) kwamba anaunga mkono matumizi ya dawa za kulevya nchini.
Sioni Sababu ya kwanini wasihamie CCM maana ni haki yao kama ilivyo haki Kwa Wema kujiunga na CDM
 
Kumbe mwanza...bomba la neema lilikoelekea..watahama wengi tu hadi 202.......
 
CHADEMA YAPATA PIGO KUBWA MWANZA

Uongozi mzima wa CHADEMA wilaya ya Ilemela mkoani Mwanza Leo umekihama chama hicho na kujiunga na CCM, sababu ni uamuzi wa juu wa CHADEMA kumpokea Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA.

Viongozi 15 wilaya ya Ilemela akiwemo Mwenyekiti wa chama hicho Damas Kimenyi, kujiunga CCM. Wamshutumu Freeman Mbowe (Mwenyekiti Taifa CHADEMA) kwamba anaunga mkono matumizi ya dawa za kulevya nchini.
Hayo ni maneno ya mkoswaji nani asiyejua kuwa ccm wameumizwa sana na kitendo cha wema kuwakimbia?kimenyi yule mwehu mchumia tumbo mbona hayupo chadema miaka mingi alifukuzwa kwa usaliti pumbavu yule
 
Mi naomba kuuliza hizo habari nimezipata sehemu naomba kujuzwa zina ukweli ndani yake mana naona chama linaelekea pabaya kama ni kweli
Kama huna uhakika umeileta ya nini?.Ungetumia busara kutafuta ukweli na kujiridhisha kisha ndiyo uilete hapa.
 
CCM mungu anawaona kwa fitna mnazowafanyia chadema
 
CCM mna vituko sana, Kwani WEMA SEPETU aliwahi kuhukumiwa na mahakama yeyote ile duniani kwa kesi ya kuhusika na madawa ya kulevya?


Sasa mwenye vituko nani hapa? Walioahama ni chadema, kuhamia CCM na sababu wamezitoa, unataka nini tena?
 
Haha ccm inatafta sehemu pa kufutia chozi la wema. Wema nasikia kahma na kijiji.
 
Mbona maagizo ya raisi hayatekelezwi?alisema mda wa siasa hadi 2020 sasa hivi ni kazi tu, sasa mbona chama chake kinapokea wanasiasa?au ccm yenyewe ikifanya sawa lkn viama vingine hapana?
 
.ni haki yao kikatiba. chama ni sawa na daladala, ukichoka kupanda hii unapanda nyingine......
 
Mbona sababu yakujitoa naiona haina mashiko sana
Wabongo ni balaa!!!!
Kwa hiyo sababu yao kumchukua mtu mwenye tuhuma za madawa na kumuhalalisha kuwa msafi haina mashiko! !!!
LKN SABABU YA WEMA SEPETU KUHAMIA CHADEMA SIMPLY CCM HAIKWENDA KUMUONA CENTRAL AKIWA MAHABUSU KWA SABABU YA BANGI ZAKE NDIYO YENYE MASHIKO! !!!
Only in Ufipa!!!! In particular CHADEMA......
 
Je yule aliekuwa anauza ARV fake yuko chama gani tena ni mwenyekiti wa ccm dar
 
CHADEMA YAPATA PIGO KUBWA MWANZA

Uongozi mzima wa CHADEMA wilaya ya Ilemela mkoani Mwanza Leo umekihama chama hicho na kujiunga na CCM, sababu ni uamuzi wa juu wa CHADEMA kumpokea Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA.

Viongozi 15 wilaya ya Ilemela akiwemo Mwenyekiti wa chama hicho Damas Kimenyi, kujiunga CCM. Wamshutumu Freeman Mbowe (Mwenyekiti Taifa CHADEMA) kwamba anaunga mkono matumizi ya dawa za kulevya nchini.
Ivi unawezaje kusema wamepata pigo kwa kuondoka watu 15 huku wameongezeka zaidi ya 200? .
 
CHADEMA YAPATA PIGO KUBWA MWANZA

Uongozi mzima wa CHADEMA wilaya ya Ilemela mkoani Mwanza Leo umekihama chama hicho na kujiunga na CCM, sababu ni uamuzi wa juu wa CHADEMA kumpokea Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA.

Viongozi 15 wilaya ya Ilemela akiwemo Mwenyekiti wa chama hicho Damas Kimenyi, kujiunga CCM. Wamshutumu Freeman Mbowe (Mwenyekiti Taifa CHADEMA) kwamba anaunga mkono matumizi ya dawa za kulevya nchini.


Siku mimi binafsi nikihamia CCM ndo ntaamini kweli CHADEMA imepata pigo kubwa.
Tofauti na hapo ni mbwembwe za Kibashte bashte tu
 
Akili za wanaccm ni tofauti sana na binadamu wengine
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom