Mwanza hapafai, msilinganishe na Arusha

MfalmewaKiha

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
1,053
2,000
Wadau habari za jioni,

Tangu jana niko kwenye mji ambao wengi wanauita Rock City, ama kweli ni jiji la miamba tu halina lolote.

Lengo lengo langu hasa hapa nilikuja kutafuta vitendea kazi ikiwa ni pamoja na kutafuta Video Camera na vifaa vingine, cha ajabu maduka Mwanza hakuna hata Duka la vifaa hivyo vidogo ktk maisha.

Nyie wasukuma watani zangu msirudie hata kulinganisha Mwanza na Arusha please.
 

kumteme

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
285
250
Arusha bado sana labda muunganishe na moshi dodoma na tanga pamoja na hiyo arusha yenu ndo mlifikie jiji la Mwanza
 

Honey Faith

JF-Expert Member
Aug 21, 2013
15,799
2,000
Hivi wewe uko mwanza gani?Au upo kayenze kwetu?Siku nyingine usirudie kusema maneno hayo watu watakushangaa sana
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
52,328
2,000
Labda kwa sababu wewe ni mgeni... Vichochoro huvijui...

Dar au Arusha kuna mambo mengi sana yanapatikana.. Lakini kama ni mgeni unaweza usifanikiwe na lolote...


Cc: mahondaw
 

G'taxi

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
4,744
2,000
Wadau habari za jioni!
Tangu jana niko kwwnye mji ambao wengi wanauita Rock City, ama kweli ni jiji la miamba tu halina lolote
Lengo lengo langu hasa hapa nilikuja kutafuta Vitendea kazi ikiwa ni pamoja na kutafuta Video Camera na vifaa vingine, cha ajabu maduka MWANZA hakuna hata Duka la vifaa hivyo vidogo ktk maisha

Nyie wasukuma watani zangu msirudie hata kulinganisha mwanza Na Arusha pls.
Hujielewi wewe..kama hujajua upite wapi tunakuomba kukikucha alfajili songesha pale Nyegezi stand au Buzuruga stand,panda bus la kijijini kwako utupishe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom