Mwanza: Chui ashambulia askari wanne, Wawili walazwa ICU

Mwanza: Chui ashambulia askari wanne, Wawili walazwa ICU

Igombe hiyo asee,hao askari ni JW au rangers?

Sent from my iPhone 8 using JamiiForums mobile app
 
Ogopa sana huyo paka hasa akiwa katika mazingira ya kuzongwa zongwa na binadamu! Sharpness yake ya kushambulia ni kama umeme ! Ana nguvu si mchezo ! Ana accuracy ya mashambulizi balaa, yaani akilenga kichwa hakosi ! Ule utulivu wake ni mbinu zake za kimedali sio uoga ! Mara nyingi atakuona kabla ya wewe kumuona, Mara nyingi ama anatulia upite kimya kimya au atasepa zake, kimbembe ni pale atakapoamua kulala mbele na mtu, yaani huwa ni chap kwa haraka .... hata muwe wengi vipi mtavurugwa mtapoteana balaa ! Bora kuwa na askari shujaa kama huyo kwenye tukio, huwezi piga risasi kwenye purukushani utaua watu. Atashoot pale tu ambapo ana uhakika pasi na shaka kwamba anampiga mnyama tu na si vinginevyo . Tena uraiani ndio balaa kabisa kwa matumizi ya bunduki, raia kibao huwezi tumia silaha kirahisi rahisi tu.
Pamojana yote ni mnyama mzuri sana. Wageni wanatuletea dolari kumuona tu. Wabongo mkiweza mpitie pitie hifadhini mfurahie mema ya nchi!
 
kama police wenyew ndo hawa wa kufanya kaz kwa kusikiliza maagzo kutoka juu bila kufuata sheria. safi sana chui. tena ungewatafuna wote
 
Mkuu kwa mazingira ya kabangaja ni ngumu kuishi mnyama kama chui asionekane population ya watu ni Kubwa, na kama hivyo ametokea wapi? Kama ni chui wa watu sawa,
Na ndio maana ameonekana sasa mkuu kwa sababu ya hiyo population unayosema, pia kumbuka mnyama kama chui yupo active muda wa usiku hivyo ukute alitoka maeneo yake ya asili akajikuta anaishi kwa kujificha ficha huku akisogea kijiji baada ya kijiji mwisho wa siku anajikuta yupo eneo ambalo kujificha inakuwa ngumu kutokana na mazingira. Kuna factor nyingi zinazofanya wanyama waje maeneo ya makazi hasa hawa jamii ya paka mfano Simba, Chui, Mbweha, etc...kuna uwezekano ni mzee na hata uwezo wa kuwinda ukawa umepungua akawa anaishi kwa kuvia mbuzi wa wakazi. Kuhusu kuwa ametokea wapi..... hatuwezi jua maana wanyama wana uwezo wa kusafiri umbali mrefu kwa kusogea kidogo kidogo mpaka anashituia ameingia kijijini
 
Weka facts sawia kwanza: Sekou Toure ni Hospital ya Mkoa ama Ni Hospitali ya Rufaa?

Pili punguza mhemuko: Elezea tukio lilivyoanza, mambo yalivyofanyika na hitimisho sio uaandika generally! Waandishi wenyewe siku hizi hivyo tu!
Ameleta taarifa kwa mujibu wa chanzo ambacho ni ITV kinachotakiwa watu wengine yaani mie pamoja na wewe kama kuna mapungufu kuongezea mkuu na sio kuuliza swali ambalo kwa namna moja ama nyingine huenda una jibu lake..na ndio maana habari za JF huwa zinatolewa kwa njia ya uzi / thread na kama kuna comment yenye mashiko Mods huipandisha juu kuinganisha na habari. Hospitali ya Sekou Toure kwa muda mrefu imekuwa hospitali ya mkoa hivyo kama kuna changes zozote wakati mwingine kuna watu wanakuwa hawafahamu hivyo si vibaya kumwaga maarifa
 
Asante kwa ufafanuzi ingawaje ni ajabu.

Ninakotoka hata nyoka ji adimu sembuse mnyama mkali wa miguu minne.

Inaelekea Mwanza mjini unaweza kujikuta unafukuzwa na nyara ya serikali!
Ndiyo, maana hata mwaka juzi pale Mkorani wilaya ya Nyamagana karibu na Nyegezi stendi ya mabasi ya kwenda mikoani mnyama fisi aligongwa na gari akafa barabarani kama kawaida ya watu washirikina walianza kumgobania hakuna kilichobaki.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kwahiyo cheetah ndo yule mwenye umbo dogo muonekano wa nyau sio? mi nawafahamu tiger na black panther hayo madude ni hatari sana.
Cheetah kwa haraka haraka unaweza kudhani ni chui ila wanatofautiana kwenye kichwa (sura) na michirizi flani kwenye macho na madoa ya mwilini though kwa ukubwa wa mwili hawana tofauti (wakati chui kwa muonekano ni copy right na paka sema yeye mkubwa)...ila cheetah hana historia ya kujitokeza kwenye makazi ya watu...cheeta huyo chini

duma.jpg
 
Back
Top Bottom