Coolant
JF-Expert Member
- Apr 19, 2015
- 1,260
- 2,212
bugogwa iko vijijini au mwanza mjini. Nataka kujua huyo chui kaibukaje
Inawezekana huko bugogwa bado kuna mapori
bugogwa iko vijijini au mwanza mjini. Nataka kujua huyo chui kaibukaje
bugogwa iko vijijini au mwanza mjini. Nataka kujua huyo chui kaibukaje
Inawezekana huko bugogwa bado kuna mapori
Huku mbona town chui katokea wapi au ametoroka kutoka serengeti?View attachment 579976
Askari wanne na raia mmoja wajeruhiwa vibaya kwa kushambuliwa na chui katika kijiji cha Kabangaja kata ya Bugogwa wilaya ya Ilemela mkoani Mwanza.
Majeruhi wawili akiwemo askari wa wanyamapori amelazwa katika kitengo cha uangalizi maalumu ICU katika hospitali ya rufaa ya mkoa wa Mwanza Sekou Toure baada ya kupata majeraha makali kichwani.
Chanzo: ITV
Buhongwa tena? uko wapi mkuu?Huyo chui katokea wapi? Buhongwa si ni mjini kabisa
Haa haaaUyo chui aende na chato azime na kuzitafuna zile traffic light zilizowekewa donkey
Sent using Jamii Forums mobile app
mimi sio mwanaume wa mwanza mzeeBuhongwa tena? uko wapi mkuu?
You never know....tusichekane. maisha hayana hizoYani paka mmoja kashambulia wanaume wa4? Walikua wanataka kukimbia nn! Pole yao
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna vya kupumua, wanaume wamemsaka kona zote wamepambana na chui kufa kupona hadi kulazwa, wa Dar angeingia uvunguni wiki nzima. wanashindwa kupiga tu game itakuwa chui mnyama!!! au wamefikiri ni ile bia?Daisalam wapumue kidogo
Wameingia kwenye list ya wanaume wa DarHao ndio wanaume wa mwanza bwana. Paka tu hadi wanalazwa.
Acha ujinga na upumbavuHawakuchukua hata picha jamani ya chui!?
Itakuwa jamaa yuko huko anakula maisha.Ipo na inaitwa Saanane ila siyo ya Ben.
Eti umesemaje??
Kijiji cha Kabangaja, kata ya BuGOgwa sio BuHOngwa mkuu pia Bugogwa ni wilaya ya Ilemela wakati Buhongwa ni wilaya ya Nyamagana.Huyo chui katokea wapi? Buhongwa si ni mjini kabisa
Bugogwa kwa kuwa ni sehemu ya Ilemela tutaita ni mjini ila kiukweli bado ni kijijini kwenye mwambao wa ziwa Victoria kama unaenda Kayenze (kama ni mwenyeji wa Mwanza)..kuna uwezekano chui akawa anaisha kwenye miamba miamba yenye vichakabugogwa iko vijijini au mwanza mjini. Nataka kujua huyo chui kaibukaje