[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dah!!!Wodi ya vichaa si ipo huko juu?..usikute ni chizi huyo alijaribu kupaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Mtu huingiwa au hupagawa na roho, au kivuli cha kujiua ; huwa si maamuzi yake. Mtu anaweza kutupiwa Roho au kivuli cha kujiua na akajiua. Kumbuka kuwa Mtu anapojiua huwa si yeye bali ni roho iliyomvagaa, ndiyo inayotekeleza tendo hilo katika mwili usiokwa wa kwake. Kalaga bahho.
Duh hatari Sanakweli kabisa mkuu roho za mauti. Its not to blame them. Kuna dereva wa treni hapa kaacha kazi kwasabau ya trauma inamuandama baada ya kugonga watu 7 waliojiua katika miaka yake ya kazi
Mkuu niliteseka mno yaani nilikuwa nashindia kahawa na kashata za kuvizia vijiweni na kulala kwenye magari mabovu,nikisema yote hapa unaweza kutoa machoziTuambie mzee baba nini kilikufanya urudishwe bongo? Maisha yaliendeleaje baada ya wewe kurudi bongo?
Pole sana,hii ndio dunia.
Pole mkuu,ndio safari ya maisha kuna milima na mabonde!Mkuu niliteseka mno yaani nilikuwa nashindia kahawa na kashata za kuvizia vijiweni na kulala kwenye magari mabovu,nikisema yote hapa unaweza kutoa machozi
Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app