MWANZA: Ajiua kwa kujirusha kutoka ghorofa ya 5 Bugando

MWANZA: Ajiua kwa kujirusha kutoka ghorofa ya 5 Bugando

NGolo Kante

Member
Joined
Feb 28, 2017
Posts
80
Reaction score
131
Habari wanaJF,

Nimepata taarifa kuwa Mtu mmoja amejirusha kutoka Ghorofa ya 5 pale Hospitali ya BUGANDO na kufariki hapo hapo.

Tukio hilo limetokea jioni hii, lakini sababu za mtu huyo kujiua hazijajulikana.
 
Ni mwengine au mkuu ni wewe umepitwa na hii habari?3weeks nyuma ilikuja habari kama hii hapa jukwaani.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Habari za watu kujiua kwa kujirusha hapo Bugando hospital ni za kila mara. Inatakiwa kufanya kitu ili kuzuia haya.
 
Wamwombe Gwajima akalitakase lile jengo. Wamezidi sasa killa siku kujirusharusha tu
 
Habari wanaJF,

Nimepata taarufa kuwa Mtu mmoja amejirusha kutoka Ghorofa ya 5 pale Hospitali ya BUGANDO na kufariki hapo hapo.

Tukio hilo limetokea jioni hii, lakini sababu za mtu huyo kujiua hazijajulikana.
Ilikuwa yule muhitimu wa DSM kujirusha rock city Mall sasa huyu wa bugando Suicide rate duniani kote inatisha hata kwenye nchi zenye maisha bora na nafuu watu wajiua tu.

Hizi no siku za mwisho tumrudie Mungu
 
Huyo mtu ni mfanyakazi, mgonjwa, mtu aliyeenda kusalimia mgonjwa, mwanafunzi?
 
Kuna yule sister alijirusha, akafuata mwana udsm, haya huyu mwingine vipi tena?!
Aisee akina ngosha mnahitaji maombi...
 
Ilikuwa yule muhitimu wa DSM kujirusha rock city Mall sasa huyu wa bugando Suicide rate duniani kote inatisha hata kwenye nchi zenye maisha bora na nafuu watu wajiua tu.

Hizi no siku za mwisho tumrudie Mungu
Mkuu hizo ni roho kamili za mauti huwavaa watu,hakuna mtu aliyeishi maisha magumu kama mimi baada ya kurudishwa Bongo kutoka Australia lakini sijawahi kuwaza kijiua hadi pale hali yangu ilipoanza kuwa nzuri

Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
 
Hizo ni roho za mauti huwavaa watu mkuu bila wao kujua,siyo kosa lao,ni sawa na mtu mlevi,Malaya, mwizi nk ni roho hizo.

Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
kweli kabisa mkuu roho za mauti. Its not to blame them. Kuna dereva wa treni hapa kaacha kazi kwasabau ya trauma inamuandama baada ya kugonga watu 7 waliojiua katika miaka yake ya kazi
 
Mkuu hizo ni roho kamili za mauti huwavaa watu,hakuna mtu aliyeishi maisha magumu kama mimi baada ya kurudishwa Bongo kutoka Australia lakini sijawahi kuwaza kijiua hadi pale hali yangu ilipoanza kuwa nzuri

Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
Tuambie mzee baba nini kilikufanya urudishwe bongo? Maisha yaliendeleaje baada ya wewe kurudi bongo?
Pole sana,hii ndio dunia.
 
Back
Top Bottom