>Mwanamke kutokujua hekima ya mungu kwanini inakuwa hivyo inaonyesha siku hizi akuna wanawake !!!!!!! Kuna manungaiyembe .kama wewe ni mwanamke uliye nasifa ya kuwa mwanamke ukimkuta kijanawa kiume ni mchafu kiivyo ungemshukuru mungu sasa unajua kwanini hayo mapungufu aliyonayo mwanaume ya uchafu yanakuonyesha nafasi ya mwanamke kwake kwa kuwa mungu ameweka hiyo gepu ili wanawake muizibe sasa mwanaume akiwa yupo vizuri kwenye kila kitu wewe msichana nafasi yako na umuhimu wako kwake utapungua mwisho jitambueni wadada .ukiona mwanaume awezi kutandika kitanda tambua hiyo ni opportunity yaani fursa kwako kuonyesha umuhimu wako hapo kuna hekima ya mungu kaweka huo upungufu ili wewe msichana uheshimiwe na huyo kijana kwa kumweka smarty[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Ndio muwe wasafi sasa.
Tatizo sisi tukiongelea vibweka vyenu mnalalamika sana kwamba tunawaonea, kwo kuleni bati tuShemeji kwani ni mashindano? Au nyie kushauriwa mwiko, mkishauriw basi mbio kwenye papuchi!!!!
Ebu badilikeni .
We Nokia 83 Ni jembe kama nape unakumbukumbu Sana, ur truly Great thinkerUmeingia kwa kasi mara ana kibamia anataka kukuoa...mara wanaume zako wanavunda.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kuna mmoja nilimkuta boxer imevutika lastiki na imeachana katikati matakoni... Kabla ya kuendelea chochote ikabidi nimwambie anipe mda kidogo niishone ile boxer... Nikashona ndo tukaendelea na mengine. Yaani nilimuonea huruma, nje jeans kachomekea mwenyewe na manukato juu, kiatu maana lakini ndani tambara la deki limesingiziwa.
Ujumbe umefika atakama kiswaili cha IndiaUnaandika kiswahili cha cape Verde nadhani.
Wape hapo wamezoea[emoji108]Unakuta mwanaume mtanashati inje anavaa shati nzuri suluali nzuri anapendeza kweli.
Lakini jaribu kuingia anapoishi kama dampo michanga nyumbani haijadekiwa mwaka mzima ivi mpoje nyie mwanaume wa ivi
Mashuka machafu .friji ndousiseme INA vunda.
Ukimkuta huko ofisn full kujishaua mtoto wakiume mchafu ivo kisa sijaoa ,eboo ebuacheni hayo mambo kwenye tabia hizo.
Sasaukizama ikulu mwanaume boxar chafuuuuuuuuu imevaliwa mwezi mzima boxar inamatunduvv kama chujio hiyo vest kufubaa kwanini mnajiendekeza hivyo.,masoski machafuuu yanavunda.
Viatu sasa vikivuliwa kama panya aliyekufa loh kwanini hamjipendi hivyoo,
Ebu badilikeni .
Kabisa hayo ndio maneno.Ukikutana na hali kama hiyo mtoto wa kike deki, osha vyombo mpikie mtoto wa mwanamke mwenzako mle na maisha yaendelee
Hata nami nimeshangaaShemeji kwani ni mashindano? Au nyie kushauriwa mwiko, mkishauriw basi mbio kwenye papuchi!!!!
Wangapi sasa brooHebu mkanyoe kwanza hzo kwapa af mrud
Unakuta mwanaume mtanashati inje anavaa shati nzuri suluali nzuri anapendeza kweli.
Lakini jaribu kuingia anapoishi kama dampo michanga nyumbani haijadekiwa mwaka mzima ivi mpoje nyie mwanaume wa ivi
Mashuka machafu .friji ndousiseme INA vunda.
Ukimkuta huko ofisn full kujishaua mtoto wakiume mchafu ivo kisa sijaoa ,eboo ebuacheni hayo mambo kwenye tabia hizo.
Sasaukizama ikulu mwanaume boxar chafuuuuuuuuu imevaliwa mwezi mzima boxar inamatunduvv kama chujio hiyo vest kufubaa kwanini mnajiendekeza hivyo.,masoski machafuuu yanavunda.
Viatu sasa vikivuliwa kama panya aliyekufa loh kwanini hamjipendi hivyoo,
Ebu badilikeni .