Na wewe unakichuguu au flatNimeshaslow down [emoji28]
Wanaume warefu wa kisukuma naombeni muwaache wakae wasisumbuliwe[emoji16]
š„°š„°š„°š„°š„°š„°š¤ø
Niko na flat screen moja hevi sana na nyonyo la kwendaNa wewe unakichuguu au flat
Niende kwa nani [emoji26]Kama nilikukataa[emoji2960]
šššš„°š„°š„°Jaman
Na tumbo ?Niko na flat screen moja hevi sana na nyonyo la kwenda
La kugusa si haba kwakweliNa tumbo ?
alafu nimuachie nani?Niacheš¤£š¤£š¤£
Nimempa sifa zote ngoja tuone hatmaš¤£š¤£š¤£Mbona unaulizia matumbo ya watu...kwahiyo akijifungua utamwacha
š vina muda basi mlivyo soon mtahamia kwa warangi wa kondoaNimeshaslow down š
Wanaume warefu wa kisukuma naombeni muwaache wakae wasisumbuliweš
Shuuuundwa š§Mnyiaš¤
Nauona uwivu wivuā¦.š vina muda basi mlivyo soon mtahamia kwa warangi wa kondoa