mwanaume wa hivi

mwanaume wa hivi

Nafikiri anamaanisha kupika chakula cha wakubwa...!
Vipi bibie msosi wa soseji umekukinai......?:bowl:
 
si ndio maana ya kuuliza kwamba ni kawaida? kwa mtu kutaka kuulizia chakula kila siku huku hajatoa matumizi, mkinijibu sawa au sio sawa

Kama hajatoa matumizi na wala hakuna mgawanyo wa kimajukumu mfano ya baba ijenge ya mama itunze familia, ni ngumu kumeza ila zipo.Simu zake ni kebehi za kujikosha ili kujua kama umeamua kutopika atafute kwa m-ntilie au amejisahau ni wa kukumbusha.
 
shida iko wapi? kila mwanaume anastaili yake ya kufall. na hiyo ndo style yake..............................
Don't wake me uppppppppppppppppppppppppppppppppppp
 
si ndio maana ya kuuliza kwamba ni kawaida? kwa mtu kutaka kuulizia chakula kila siku huku hajatoa matumizi, mkinijibu sawa au sio sawa

khaaa!.....mwenzangu stuka, utajikuta unaungua kupika kl siku mwisho wa siku anaenda kwingine....then unaanza kujutia nguvu zako na hela zako ulizokuwa unatumia kumuandalia chakula.
 
the way to a mans' heart is through his stomach.
 
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!

Limbukeni hilo - achana nalo - zuzu la ma-loveeeeee! Real man lazima uwe serious sio kupiga piga visim visivyo na kichwa wala miguu.
 
subiri uone tafauti utakayoiona baada ya jamaa huyo kusitisha huu utaratibu ndo utaelewa ilikua ina maana gani kwako.
 
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!

Nenda kwa kalumanzila kuna dawa ya kupunguza hamu ya mpezi. Si umempa limbwata mwenyewe?
 
Afu mjukuu wangu mteule afrodenzi,

Tuna nini mimi na wewe?



Haikupasi kumtendea babu yako namna hii.

Nimekumisi mpaka najionea aibu kumoyo

mie sipo, mnajuana nie, kwa hiyo jack 1 hiyo simu kwako ni tatizo au ni hayo maswali?
 
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!

a a...shosti inakera....kila saa wewe tu umfanyie....asogee huko......kuwekwa kwenye mabano kila dakika inakata stim......
 
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!
ndo mapenzi hayo mdogo wangu
 
Hela hatoi, afu anaulizia tu chakula.......jinga huyo,ugali ale kwako nanii akale pengine!
Uwe unasubiri muda anaokuja ndo unaweka maharage jikoni
 
Kama anakupa hela, na kukumiminia protini mpaka unaridhika siamini kama ungeanzisha hii sredi

Sasa hebu funguka vizuri tukusaidie. Wanawake wenzako wanaotafuta hiyo bahati we unaona kero?

Watakucheka watu!

penye miti kunakuwaga na wajenzi? Kuna mate wangu alikuwa analalamika mumewe ana gubu anamkera. Ati akimuambia naenda sokoni, anamuambia nisubiri nije nikupeleke. Kijijini huko, soko ni kama 1km kutoka kwake na mume ndo ana gari ya ofisi. Anapigiwa ukimaliza kazi let me know nikufuate. Nilijinyamazia tu na kuhisi dada ana mipango ya kando. Hakuna mwanamke asiependa kuulizwa ulizwa bwana!
 
Mapenzi bwana ya ajabu wengine wanapenda wakumbukwe kama hivo wengine wanaona kama bugudha.MAPENZI YA SIKU HIZI YANAVUTA BANGI.
 
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!

JACK1
Sisi huwa tunapigiwa kama mchele umeisha. Bahati iliyoje jamani wewe unaichezea?????????????
 
Back
Top Bottom