mwanaume wa hivi

jack 1

Member
Oct 28, 2012
61
63
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,955
4,388
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!


Hawa ni ngumu kuwafumania wake zao
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
66,046
89,336
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!

Kama anakupa hela, na kukumiminia protini mpaka unaridhika siamini kama ungeanzisha hii sredi

Sasa hebu funguka vizuri tukusaidie. Wanawake wenzako wanaotafuta hiyo bahati we unaona kero?

Watakucheka watu!
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,152
9,026
Kama anakupa hela, na kukumiminia protini mpaka unaridhika siamini kama ungeanzisha hii sredi

Sasa hebu funguka vizuri tukusaidie. Wanawake wenzako wanaotafuta hiyo bahati we unaona kero?

Watakucheka watu!

shkamoo babu
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,955
4,388
Kama anakupa hela, na kukumiminia protini mpaka unaridhika siamini kama ungeanzisha hii sredi

Sasa hebu funguka vizuri tukusaidie. Wanawake wenzako wanaotafuta hiyo bahati we unaona kero?

Watakucheka watu!

Kapata zuzu huyo
 

Bujibuji Simba Nyamaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
66,399
127,377
kama hutaki kumwandalia wajanja wa mjini watamwandalia.
Au unakubania nafasi ya kuinjoi na kidumu?
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!
 

jack 1

Member
Oct 28, 2012
61
63
Kama anakupa hela, na kukumiminia protini mpaka unaridhika siamini kama ungeanzisha hii sredi

Sasa hebu funguka vizuri tukusaidie. Wanawake wenzako wanaotafuta hiyo bahati we unaona kero?

Watakucheka watu!


si ndio maana ya kuuliza kwamba ni kawaida? kwa mtu kutaka kuulizia chakula kila siku huku hajatoa matumizi, mkinijibu sawa au sio sawa
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
21,197
28,010
mpikie bwana wako wewe wacha uvivu...alafu akishindwa kukugegeda vizuri uanze sema mijanaume ya siku hizi chis mayai....kugegeda mpaka mwanamke arishike lazima kidume kishibe. utaachika shauri yako
 

Chauro

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
2,969
1,470
Umeona babu huyu mjukuu wako ana mawenge.

Kama anakupa hela, na kukumiminia protini mpaka unaridhika siamini kama ungeanzisha hii sredi

Sasa hebu funguka vizuri tukusaidie. Wanawake wenzako wanaotafuta hiyo bahati we unaona kero?

Watakucheka watu!
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,152
9,026
Marahabaaa mjukuu mteule.....

Hebu niambie unaipenda rugby kuliko babu yako? Hivi unajua mjukuu ni mke wa babu?

samahani sana babu ..
nikikuletea ugoro ntakueleza yote
yaliyonisibu pamoja na mengineo mengi.

nashukuru kumuona babu yangu bado yuko na
chupa yake ya Whiskey unafurahia maisha.

napenda Rugby ila nampenda babu zaidi ...:smile:
 

HorsePower

JF-Expert Member
Aug 22, 2008
3,612
2,558
kila muda anapiga cm kwa mpenzi wake umeivisha, umepika nn nije kula, nipikie basi nakuja kula, utaniandalia nn nije kula. nisaidieni mwanaume wa hivi nimueleweje au ndio kawaida kwa wapendanao!!!!

Mi hapa sijaelewa, yaani hapendi kupiga simu au ...?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom