Mwanaume unavaaje dhahabu na mavazi ya hariri?

Mwanaume unavaaje dhahabu na mavazi ya hariri?

Kwa mujibu wa uislamu ni marufuku kwa sababu hayo ni mapambo ya wanawake..
Na hata katika mazingira tuliyonayo ukiona mwanaume anapenda urembo urembo na madhahabu huyo mwisho wake ni ushoga...
...

Mfano mzuri kwa football players, singers, and actors...wengine wakisafiri kwenda morroco.
 
Mtafute shekh kipoozeo kaelezea haya mambo vizuri zaidi mfano mwanamke avae mapambo ya dhahabu mfano Pete,cheni(mkufu),bangili,heleni nk akivaa vitamfanya awe lainilaini viungo vyake ila kwa mwanaume avae shaba(silver) humfanya mwanaume awe mgumu yaani hukomaza misuli sasa kwa dunia ya Leo vijana wanaharibika vijana wengi wanavaa nguo zilizo bana mapaja,lipstick midomoni,cheni za dhahabu sasa unatarajia nini kama si kuona vijana wako kama watoto wa kike
 
kweli kabisa mkuu...ushoga unakua kwa kasi sana,mwanaume kuvaa hereni ni jambo la kawaida sikuhizi
 
Kila mtu ataenda kujibu kwa Mungu wake siku ya hukumu.
Dunia ya leo kumejaa wasanii kwa kwenda mbele huwezi kujua Sheikh,Mchungaji wala Padri kwa matendo yao, huku wengi wao wakiwa wanafiki pure 102%
 
Kila mtu ataenda kujibu kwa Mungu wake siku ya hukumu.
Dunia ya leo kumejaa wasanii kwa kwenda mbele huwezi kujua Sheikh,Mchungaji wala Padri kwa matendo yao, huku wengi wao wakiwa wanafiki pure 102%
Hujaeleweka Chief
 
Back
Top Bottom