Sigara Kali
JF-Expert Member
- May 28, 2017
- 3,712
- 8,769
Kukutia mbo..oo au kukutia nn asee?Nahitaj mwanaume wa kunitia 0766 225 904
Kukutia mbo..oo au kukutia nn asee?Nahitaj mwanaume wa kunitia 0766 225 904
Tema mate chini mdogo wangu hujayajua ya dunia bado.Mimi hainuhusu maana siwezi kuwa na mke alafu nimsaliti. Bora nisioe.
Karibu mwanachama tawalaNahitaj mwanaume wa kunitia 0766 225 904
Kwamba ni kitu kibaya nimesema mzee? Kwani ni jambo ambalo haliwezekani?Tema mate chini mdogo wangu hujayajua ya dunia bado.
Tema mate chini mara tatu uondoe hii nadhiri
Kuchepuka kwa mwanaume ni kama ajali. Saa yoyote hutokea ghafla kama chafyaKwamba ni kitu kibaya nimesema mzee? Kwani ni jambo ambalo haliwezekani?
Badala ungeniambia niombe Mungu anisaidie ili niweze kuishi hiyo nadhiri wewe unaniambia niteme mate chini kana kwamba nimesema kitu ambacho ni kibaya.
Hebu acha mambo yako jombaa. [emoji21]
Hayo ni mawazo yako tu. Hakuna anaechepuka bila kutaka. Na sio kila mtu anachepuka kwahiyo usimsemee mwenzio kwasababu wewe huwezi useme wote hatuwezi.Kuchepuka kwa mwanaume ni kama ajali. Saa yoyote hutokea ghafla kama chafya