Demu wangu kila tukikwaruzana kidogo anasema mi sio mwanaume ila ni mwanaume suruali.
Tukitulia ananiomba msamaha na kusema kuwa alipitiwa na alikuwa hamaanishi kitu.
Hali hii imejitokeza zaidi ya mara sita sasa kwa nyakati tofauti tofauti.
Je kuna haja tena ya mimi kuendelea kumvumia na msemo wake huo au nimwache aende akatafute wanaume ambao sio suruali ila sketi?
WTF is "mwanaume suruali"?
Kuna wanaume wengine wanatesa sana watoto wa wenzao. Hawawatunzi wala kuwajali kazi ni kuning'iniza suruali tu. Kwa nini wasiambiwe hayo? Mkuu Bujibuji kama una hakika unatimiza wajibu wako ni sawa kulalamikia maneno hayo
Bunduki bila risasi!
Yaua namna gani?
Nimecheka sana,Nyamayao mbona unaongeza machungu?:becky:sasa kama ni kweli mwanaume suruali usiambiwe?...ukweli unauma.
Demu wangu kila tukikwaruzana kidogo anasema mi sio mwanaume ila ni mwanaume suruali.
Tukitulia ananiomba msamaha na kusema kuwa alipitiwa na alikuwa hamaanishi kitu.
Hali hii imejitokeza zaidi ya mara sita sasa kwa nyakati tofauti tofauti.
Je kuna haja tena ya mimi kuendelea kumvumia na msemo wake huo au nimwache aende akatafute wanaume ambao sio suruali ila sketi?
haujishughulish babu...umekaa tu wafanya kubadilisha chanell from am to pm wat do u thk then?
ungejishughulisha kidogo ata km usingepata au umepata kdg angeridhika na angekushukuru bt km wew umetulia tu km yai tumbon babu u just get prepayed utachambwa wewew mpaka ujione nnyaaa .......RAHA YA mwanaume kujishughulisha babuweeee we kaa kaaa tu......dah inaboa kuwa na wanaume doro km awa yan ata ajiangaishi japo kg 1 ya sugar yan kila kitu aletewe afu vijipaka km ivi vinakuwaga na wivu ivo.......dahhhhh afu kujitia mwanaume ndani ya nyumba kitu kdg tu utaskia mi ndo mwanaume umu ndani........mi ndo kichwa cha nyumba......haaaaaaaaaaaa jaman kichwa gan sasa kishakufa?kiko doro? kina kazi gan>??????????ahhhhhhhhhhhh bora ata uuze karanga inaridhisha that ANAHAINGAIKA BT AJAPATA apo UANAUME WAKO UNAPANDA that achagui kazi na anasaka sana just for our family............bt kuwa na mbadilisha chanel seblen kutwa mbona inaboa .......mmh MBONA NTAMWEKEA UPUPU KWENYE MAKOCH AKOME...............natania!!!!!!!!!!!!
kwaherin!!!!!!!!!!!!
:shut-mouth:
Hapa sasa nimeelewa.
Mbona binti mwenyewe ni mtumishi wa ndani wa nyumba jirani?
Ila si unajua mapenzi hayabagui wala hayachagui?
ipo siku atakutukana, we endelea kumsikilizia, atakwambia neno baya ndio utaona hakufai
Hivi kuna tusi kuliko 'mwanaume suruali'?