Mwanaume ni Mwanadamu wa aina gani?

Mwanaume ni Mwanadamu wa aina gani?

Hawa viumbe kweli wa ajabu, mwanaune anaweza kukufukuzia miaka hata 10 lakini akikupata mnaweza hata mwaks msimalize kashakukinai anaenda kuoa aliekutana nae chini au ndani ya mwaka 1
 
Kweli kabisa mana sikuhz wengine wamegeuka wanawake wenzetu, mbaya zaidi unaweza kuwa na mume ndani kumbe akitoka nje ni mwanamke mwenzio [emoji848]
Kuwa na adabu mtoto wa kike... Sisi baba zako.
Naona hujawahi kazwa vizuri wewe... [emoji4]
 
Hawa viumbe kweli wa ajabu, mwanaune anaweza kukufukuzia miaka hata 10 lakini akikupata mnaweza hata mwaks msimalize kashakukinai anaenda kuoa aliekutana nae chini au ndani ya mwaka 1
Pale Expectations zinapokuwa chini ya hali halisi mkuu
 
Back
Top Bottom