uwiiiiiiii
JF-Expert Member
- Jul 11, 2016
- 341
- 365
Habari zenu wadau wa humu JF,
Hapa nyumbani kwangu mwenzenu mwanaume ananitia aibu, kutokana na usalama wa mtoto wangu mbali nakuwa na msichana wa kazi nimejifunza h/grl wengi si waaminifu hivyo nikaamua kumuomba dada yangu mmoja binti yake niishi nae ili anisaidie kumlea mtoto kutokana kwa sasa siwezi nina ujauzito ambao unanisumbua sana.
Jamani cha ajabu mume wangu bila aibu kutwa bwana kumtolea macho yaani mtu anazubaa kabisa, kiukweli mpaka binti amemwambia mama yake anarudi kwao, roho inaniuma sababu mwanangu amemzoea anamjali, sielewi huyu mwanaume anamwambia matatizo gani kichwani.
Naombeni ushauri wenu