dronedrake
JF-Expert Member
- Dec 25, 2013
- 24,820
- 61,728
kama ni uhuni wa kupiga nyeto haweziacha
Acha kumjibu huyo fala.Acha kupotosha maandiko pia hakuna mahali maandiko yanasema mwanaume kuwa na wanawake wengi ni urijali labda uyalete hapa kama ushahidi wako
Sent using Jamii Forums mobile app
Huo haukua uhuni ilikua ni nyege mshindoMimi muhuni niliacha, kwanza nilikuwa punyeto sana,hata baaada ya kuoa chaputa iliendelea na nikashangaa papuchi i za nje zilikuwa tamu kuliko ya ndani. Hivi ninavyoandika dada yako au shemeji yenu mwezi mzima hayupo hamna chaputa au kupima oil kwenye mashine nyingine ambayo hainhusu. Bwana Yesu Asifiwe sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huo haukua uhuni ilikua ni nyege mshindo
kwa kweli na mi nimeona nikae kimya tu maanake hata kimya ncho ni jibu mkuu
Kitabu cha Kutoka kinasema Musa alioa wake wangapi?Acha kupotosha maandiko pia hakuna mahali maandiko yanasema mwanaume kuwa na wanawake wengi ni urijali labda uyalete hapa kama ushahidi wako
Sent using Jamii Forums mobile app
sijui mkuu labda unaweza kunikumbushaKitabu cha Kutoka kinasema Musa alioa wake wangapi?
sijui mkuu labda unaweza kunikumbusha