Ushoga unaanzia akilini tuWakuu salam,
Hivi mwanaume kupapaswa papaswa kwenye matako na mpenzi wako, eti huo ni ufala au ni ujanja?
Wengine wanasema huenda hiyo ikachangia mwanaume kuwa shoga wengine wanasema hayo ni moja ya mapenzi!
Wadau nyie mnamaoni gani?
Nawasilisha
Kuna wajinga wataka wakutie kidole kuna mmoja asking for tongued my arshole dah ilibidi nimpe warning tu [emoji22][emoji22][emoji22][emoji22]Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Shikamoo binamuBinamu....
Marahaba binamu, usinisuse hivyo...Shikamoo binamu
Sijaamini kama una ushujaa wa kuandika kile ulichoandikaBaby unacheka nini?
Je asipoeka kidole lakini akaweka ulimi channel O hapo pakoje?hahahahahahahah kushikwa sio tatizo kuna wale wanatia kidole kwenye channel O huyo ni wa kupiga mpaka afe
Utamponza mwenzio. Asije ona kawaida siku moja akapapaswa na dume mwenzakesio ufala,sio ushoga bali ni manjonjo ya mapenzi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]Sijaamini kama una ushujaa wa kuandika kile ulichoandika