Mkanye mkeo asikushike kalioWakuu salam,
Hivi mwanaume kupapaswa papaswa kwenye matako na mpenzi wako, eti huo ni ufala au ni ujanja?
Wengine wanasema huenda hiyo ikachangia mwanaume kuwa shoga wengine wanasema hayo ni moja ya mapenzi!
Wadau nyie mnamaoni gani?
Nawasilisha
Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Unakula bonge la kofi na ukweni huendi kushitaki[emoji3][emoji3]Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Khantwe, nakupa ruhsa ya kunipapasa tako langu.Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Kuja nikupapaseKhantwe, nakupa ruhsa ya kunipapasa tako langu.
Unakula bonge la kofi na ukweni huendi kushitaki[emoji3][emoji3]
Kwahiyo unapapaswa?[emoji6]Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Binamu sasa unanichimbaSo, na wewe huwa unapapasa binamu...
Tulia mdogo wanguKwahiyo unapapaswa?[emoji6]
Duh. Kama maji mtungini?Tulia mdogo wangu
Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Duh. Kama maji mtungini?
Ndio
Mmh [emoji1] [emoji1]Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Kamuulize LemutuzKuboost ni kufanyaje?