Mwanaume kuchezewa makalio na mkeo

Mwanaume kuchezewa makalio na mkeo

The Genius

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Posts
828
Reaction score
2,110
Wakuu salam,
Hivi mwanaume kupapaswa papaswa kwenye matako na mpenzi wako, eti huo ni ufala au ni ujanja?

Wengine wanasema huenda hiyo ikachangia mwanaume kuwa shoga wengine wanasema hayo ni moja ya mapenzi!

Wadau nyie mnamaoni gani?

Nawasilisha
 
sio ufala,sio ushoga bali ni manjonjo ya mapenzi
Wakuu salam,
Hivi mwanaume kupapaswa papaswa kwenye matako na mpenzi wako, eti huo ni ufala au ni ujanja?

Wengine wanasema huenda hiyo ikachangia mwanaume kuwa shoga wengine wanasema hayo ni moja ya mapenzi!

Wadau nyie mnamaoni gani?

Nawasilisha
 
Back
Top Bottom