shamajengo
JF-Expert Member
- Jan 17, 2015
- 1,217
- 1,433
Mkuu siyo kupiga tu kumbe mpaka afe!!!!!hahahahahahahah kushikwa sio tatizo kuna wale wanatia kidole kwenye channel O huyo ni wa kupiga mpaka afe
Mkuu siyo kupiga tu kumbe mpaka afe!!!!!hahahahahahahah kushikwa sio tatizo kuna wale wanatia kidole kwenye channel O huyo ni wa kupiga mpaka afe
Yani akiniahika tu ni kesi hiyoAkikushika matako au kukupima rinda?
Jinsia yako tafadhari.....Wakuu salam,
Hivi mwanaume kupapaswa papaswa kwenye matako na mpenzi wako, eti huo ni ufala au ni ujanja?
Wengine wanasema huenda hiyo ikachangia mwanaume kuwa shoga wengine wanasema hayo ni moja ya mapenzi!
Wadau nyie mnamaoni gani?
Nawasilisha
Akianza ivo kesho atakutia kidole then carot mwisho tango
Ukistuka unapumuliwa kisogoni na njemba[emoji34][emoji34][emoji34]
😂😂😂😂😂😂😂Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Jibu maridhawa, nimejiongeza nakuja huko PMSijui
Uko wapi, wallahi ntafurahi sana.Kuja nikupapase
Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Akianza ivo kesho atakutia kidole then carot mwisho tango
Ukistuka unapumuliwa kisogoni na njemba[emoji34][emoji34][emoji34]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Muosha huoshwa. Ninyi mbona mnapapasa ya kwetu na nyie ya kwenu tuacheni tupapase
Baby unacheka nini?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mnanifanya nione aibu [emoji85][emoji85][emoji85]
Utakuwa unanyoa nywele za mquondoni weweKuna mamanzi wengine anachukua maiki na kuanza kutuma salamu halafu ghafla unakuta yuko eneo la ukanda wa gaza unakuchapa na "tongue"...dahhhh shida hizi!!!.
hivi kuna uhusiano gani kati ya me kupigwa dole kwenye rinda na dushe lake kuerect maana nasikia kuna me wa aina hii