Unajiuza bei gani?Utakataliwa tuh hakuna atakaye kupenda maana mapenz ni hela.
Ni sawa ksbisaaaUtakataliwa tuh hakuna atakaye kupenda maana mapenz ni hela.
Mwanamke bila bikra ni sawa na?Utakataliwa tuh hakuna atakaye kupenda maana mapenz ni hela.
😂😂😂Lazima wote wawe na hela, mwanamke na mwanaume.
Haiwezekani mmoja awe anapeleka mbunye tu bila faida, huku mwenzake anapeleka hogo na hela kwa wakati mmoja.
Kwa hali hii tupate Katiba mpya, mtavunjwa sana viuno.
Kakalia ulamaya tu 🚮"JF-Expert Member. From Singida"
Naona Red-me kaja kivingine,kabadili gamba tu.
Mleta mada hana hela,ndio maana ana umri wa miaka 30 ila hajawahi kuitafuna mbunye,Lazima wote wawe na hela, mwanamke na mwanaume.
Haiwezekani mmoja awe anapeleka mbunye tu bila faida, huku mwenzake anapeleka hogo na hela kwa wakati mmoja.
Kwa hali hii tupate Katiba mpya, mtavunjwa sana viuno.