Mwanaume anawezaje kulala kwenye apartment ya mwanamke?

Mwanaume anawezaje kulala kwenye apartment ya mwanamke?

Naamuru akikamatwa mwanaume kwenye apartment ya mwanamke aliwe chochote na akisumbua nijulishwe nije kumgusa "ndogo" yake.
Hatutaki Mariooo town,ukitaka kulelewa nenda kwa mama yako.
 
Alafu ukute kaweka na mguu juu ya coffee table..kajiachiaaa🤣🤣🤣wanaumeeee
 
Hivi nyie wanawake mnaanzaje kunyewa mdomoni?Hivi hamjui kinyesi kina wadudu mbalimbali?

Mtalaumu nafsi zenu kwa udhaifu wenu wa kupenda vya bure ili mpate pesa za kufungua viduka vya nguo muanze kujiita ma-boss lady.
Ngl hata Mimi Kuna price Ikifika nakula mavi
 
Km akiwa na kismart je?? Utaacha?? Kamwe mie simuachi!!!....ntajifunza makaratee kwa bidii tuuu kabla! Na tena naenda na bomu la pilipili lisikae mbali.....Kidume hasaa kinaenda tu lazima....tena kiko tayari kwa zali lolote!! ubavu upo.....na me husika ukinivamia nakugeuka faster!!yaani mbadilishie kibao ivi!...."kumbe wewe ndo unakujaga hapa kwa honey wangu??.... nimekuwinda muda mrefu sana...leo nimekupata. Utanambia....km wakija wengi tumia bomu la pilipili faster usilembe...wakitokwa machozi tu wakate kate na kisu faster halafu sepa faster!!....lkn mbususu usiiache toroka nayo!!
Kwanza hata hapo kwako ulipojenga mwenyewe mke ataleta tu akitaka!! Usicheze na kitu mwanamke...Mungu aliposema "Muishi nao kwa akili alikuwa hatanii"..... Mimi Jizi nikitaka kukukomesha. Tena nakupigaa mikwara na mikwara "nyumba hii siyo yako ni yangu na hati nayo" na polisi tutaenda.....hapo lazima upoe!! Kiroho kinapiga pyaaa!!!..sasa hapo tena ni kesi inaanza upyaaa polisiiii na buy time hata km nitashindwa tayari nimepona ila mke utamuacha!! Utakufa kwa pressure.mie aaa!!...kazi kwako na majirani zako...utaonekana wee!! ndo jizi Je utakimbia mara ngapi??
Kula mzigo huo wewe km hujamkuta bikra... acha ubwege...usimuamini...
Cha msingi uwe mbabe tuuu...km Mkurya..prince Philip alikaa kwa ke kiubabe mpaka akazaa mitoto bwena na juzi tu hapa kafa....kajifunze huko.....ulete mrejesho.....hata ujenge vepe kwako akipenda kidume nje!! atakuuua faster tu ili atanue na hakuna wa kumuuliza.... Watoto wanatulizwa faster.fikiria tu mtoto wake wa kumzaa anamtoa na kukatakata na mikasi na kumtupa chooni kuleee!! kabisaaa tena ana sahau km hajafanya kitu vile.....weye kajiMumewe ni kanani? Mpaka akusamehe ivo?...akili ndo kila kitu...na ukitaka kujua km unakaribia kuuawa...moja ni ukiheshimiwa saana kupita kiasi...pili mtoto wa pili akienda form six!!!...ujipangie hapooo!!

As weye hapo jiandae kuzikwa hai... mpaka unasema hivi kuna heshima umeziona zimekuzidi kutoka kwa mkeo stuka mkuu... baada ya mwaka mkuu hatutakuona humu tena...tena huenda tayari umesha zikwa make tangu juzi hujanijibu thread zangu bana mfu mtarajiwa!........basi kalale pema peponi!!...amen!
Wana jf wote tumuage!!!
 
Acha umalaya wa kuwa na wanaume wengi..kuwa na mmoja tu hakuna haja ya kumzuia kulala kwako kama wewe si malaya
 
Back
Top Bottom