Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,594
- 128,025
Popote tu pale Mkuu hasa katika maisha yetu ya kila siku."Kila penye uzito na wepesi upo" ni wapi hapo? Kwenye apartment?
Popote tu pale Mkuu hasa katika maisha yetu ya kila siku."Kila penye uzito na wepesi upo" ni wapi hapo? Kwenye apartment?
Kwani huyo Mwanaume amekuvamia kwa Mjengo wako,au ni nyege zako ndiyo zinazokusumbua hadi hujui ulitakalo!!?Yapi hayo ya kuyataka mwenyew?
Linalala kabisa linakoromaaaaa.
Lilivyokosa adabu linaota kabisaaaaaa.
Na asubuhi litaomba maji ya kuoga ya moto.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji1] Jinga kabisa
Eewaaa wew unajitambua na wote mliokaa hiko kikao[emoji122][emoji122]Ukiona hivyo huyo sio mwanaume
Kwenye kikao chetu cha mwaka 2022
Tulitoa kauli mbiu ya
"Mwambie aje geto"
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]haaawanaolala wasamehewe wanaoomba hela wauwawe....
Hayo uliyofanya, unajitia upofu?Yapi hayo ya kuyataka mwenyew?
Mwanamke kumuelewa inahitaji uwe na digrii kutoka space xPovu lingine tena hili.
Napigia mstari hapa.Si tulikubaliana nyie ni super women mnaoweza kujitaftia na kujilipia kila kitu??
Imekuwaje tena mnalalama kua wanaume wakikutwa na wanaowalipia wakati nyie ndo walipaji?
Kwahiyo zile sifa mnazopeanaga ile siku yenu huwa ni batili??
Aisee..hii ni zaidi ya huo umarioo sasa.Wanaitwaga marioo, yaani full ubishoo wanapenda hata wakae tu wapike wagonge ngozi kazi iishe hawajali kabisaaaa, yani hata mwenye kulipa kodi siku akija jamaa akiambiwa akae benchi mwenyewe kaja wanakubali tu maana ni kama gari lisilokua na matairi.
Na wewe imekuwaje umkaribishe mwanaume kwenye nyumba uliyo pangishiwa na mwanaume mwingine?
Uwe una jiheshimu basi.
Ndio nimeelewa ndio maana nikacomment.Umeelewa kaka?
Utumbo na miguu nasikia vitu affordable na vinapatikana haraka zaidi.Alafu haya matatizo yapo sana huko Daslam, na natizo kubwa wavulana wamezidisha ulaji wa chips na miguu ya kuku mixer utumbo...😎
Mmh ayaNdio nimeelewa ndio maana nikacomment.