Mwanaume anawezaje kulala kwenye apartment ya mwanamke?

Mwanaume anawezaje kulala kwenye apartment ya mwanamke?

Linda Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2020
Posts
462
Reaction score
871
Yes nyie wanaume nawauliza!

Ni kwamba unajiamini sana? Hata hujui hiyo rent huyo mwanamke analipiwa na nani? Unawasha na tv flat kuubwa ukutani unaangalia mpira wa ulaya,[emoji3064][emoji3064] huna hata wasi? Mnajiamini nini nyie? Ndio maana hizi kesi za kulawitiwa haziishi, hebu epukeni hizo aibu ndogo ndogo kwa kufanya setting mahali salama.

Mnajuana sana kwamba mwenye mali akikukuta mtacompromise? Ooh God forbid.

[emoji2218][emoji2218][emoji2218][emoji2218][emoji2218]
 
Si tulikubaliana nyie ni super women mnaoweza kujitaftia na kujilipia kila kitu??

Imekuwaje tena mnalalama kua wanaume wakikutwa na wanaowalipia wakati nyie ndo walipaji?

Kwahiyo zile sifa mnazopeanaga ile siku yenu huwa ni batili??
 
Yes nyie wanaume nawauliza.!

Ni kwamba unajiamini sana? Hata hujui hiyo rent huyo mwanamke analipiwa na nani? Unawasha na tv flat kuubwa ukutani unaangalia mpira wa ulaya,[emoji3064][emoji3064] huna hata wasi? Mnajiamini nini nyie? Ndio maana hizi kesi za kulawitiwa haziishi, hebu epukeni hizo aibu ndogo ndogo kwa kufanya setting mahali salama.


Mnajuana sana kwamba mwenye mali akikukuta mtacompromise? Ooh God forbid.

[emoji2218][emoji2218][emoji2218][emoji2218][emoji2218]
Kwani wewe unaanzaje kumkaribisha mwanaume kwenye jengo unaloishi peke yako? Huoni umeyataka mwenyewe?
 
Hivi nyie wanawake mnaanzaje kunyewa mdomoni?Hivi hamjui kinyesi kina wadudu mbalimbali?

Mtalaumu nafsi zenu kwa udhaifu wenu wa kupenda vya bure ili mpate pesa za kufungua viduka vya nguo muanze kujiita ma-boss lady.
Out of content.[emoji1745]
 
Nyie wanawake mnawataka wanaume ambao wana muonekano mzuri wenyewe mnasema good looking. Sasa hao good looking wengi ni mabrazameni ambao wao wakipata elf 50 ya mishemishe anawaza kununua raba jeans tishirt. muda wote wanang'aa simu kali mkononi. Ndg zangu hao sio waleaji kabisa yanapokuja majukumu ya kusimama kama baba hutawaona. mara nyingi wanaviziaga wanawake wanaofanya kazi wajiweke humo basi scope yao ya maisha ni kula, kuvaa, kuparty na kulala tu
 
Bora huyo anayekuja kuchill tu home kuna hawa wa huku waomba hela 😅
🤣🤣 Mnamengi ya kunena leo nasubiri na tunaopenda kudanganya mnasemaje kuhusu sisi..?
 
Wanaitwaga marioo, yaani full ubishoo wanapenda hata wakae tu wapike wagonge ngozi kazi iishe hawajali kabisaaaa, yani hata mwenye kulipa kodi siku akija jamaa akiambiwa akae benchi mwenyewe kaja wanakubali tu maana ni kama gari lisilokua na matairi.
 
Nyege zako zimekufanya umuite uko,mngemaliza kwenye jumba bovu
Au kwenye gesti bubu kwako angefuata nini
 
🤣🤣 Mnamengi ya kunena leo nasubiri na tunaopenda kudanganya mnasemaje kuhusu sisi..?
Nyie tunatoka bila bila ila mwanaume kuomba omba hela hapana haifai
 
Alafu haya matatizo yapo sana huko Daslam, na natizo kubwa wavulana wamezidisha ulaji wa chips na miguu ya kuku mixer utumbo...😎
 
Back
Top Bottom