Security Code
JF-Expert Member
- Jul 9, 2019
- 299
- 388
Mi mwenyewe nimetaka kumtukana mtoa mada nikakumbuka si kosa lake
mkikuwa mtaachaHabari JF..mm ni binti nina boyfriend wa muda km miaka 7 now.
Bahati mbaya sn nilikoseaga nikaenda kuishi nae tena nyumbani kwao kabisa mamamkwe na wawifi wote wapo. Hajanitolea barua wala mahari. Wakati naishi nae familia yake ikawa hainipendi navumilia walikua wananiona km nimemroga mtoto wao kwa jinsi yuko karibu na mm. Tukaja kugombana na huyo mwanaume ugomvi mkubwa tu nikaondoka nikarudi kwetu huku nyuma familia yake ikafurahi kweli bora tumeachana.
Tumekaa miezi 6 mwanaume akanitafuta tukarudiana sasa changamoto ni kua anataka siku ambazo niko off kazini niwe naenda kushinda kwao. Jman nimekataa mwanaume haelewi nimemwambia siwezi kwenda kwao tena apange chumba tuwe free. Na kwao nitaenda atakapokua amenioa au kunitolea mahari..haelewi anasema km siendi kwao basi tuachane...
Je ni sahihi kweli baada ya yote hayo kutokea mm kutoelewana na familia yake niwe naenda kwao jamani? Nilikua nafikiria km yeye hataki kupanga chumba basi mm nipange kwa pesa yangu ili tuwe free je na hilo ni sawa.
Naombeni ushauri jamani mwenzenu nimekwama
Huna akiliHabari JF..mm ni binti nina boyfriend wa muda km miaka 7 now.
Bahati mbaya sn nilikoseaga nikaenda kuishi nae tena nyumbani kwao kabisa mamamkwe na wawifi wote wapo. Hajanitolea barua wala mahari. Wakati naishi nae familia yake ikawa hainipendi navumilia walikua wananiona km nimemroga mtoto wao kwa jinsi yuko karibu na mm. Tukaja kugombana na huyo mwanaume ugomvi mkubwa tu nikaondoka nikarudi kwetu huku nyuma familia yake ikafurahi kweli bora tumeachana.
Tumekaa miezi 6 mwanaume akanitafuta tukarudiana sasa changamoto ni kua anataka siku ambazo niko off kazini niwe naenda kushinda kwao. Jman nimekataa mwanaume haelewi nimemwambia siwezi kwenda kwao tena apange chumba tuwe free. Na kwao nitaenda atakapokua amenioa au kunitolea mahari..haelewi anasema km siendi kwao basi tuachane...
Je ni sahihi kweli baada ya yote hayo kutokea mm kutoelewana na familia yake niwe naenda kwao jamani? Nilikua nafikiria km yeye hataki kupanga chumba basi mm nipange kwa pesa yangu ili tuwe free je na hilo ni sawa.
Naombeni ushauri jamani mwenzenu nimekwama
Duuuuuuuh
Ivi na wewe si ndio yule unaeteswa na wivu wa mapenziMm kwa upande wangu naona hayupo sahihi kwasababu alishajua kua nduguzake hueoewani nao ,,,
Me naona kama inawezekana achana nae tu,,,kwa mtazamo wangu lakin
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi mwenyewe nimetaka kumtukana mtoa mada nikakumbuka si kosa lake
Yaani uchumba miaka 7, jamaa anakaa kwao haitoshi na wewe ukahamia aisee mna shida mahala nyie.
Alafu kwa maelezo yako mpaka hapo sioni future yoyote kati yenu yaani jamaa anakuambia urudi ukaendelee kuishi nae kwao huko huko kama hutaki muachane yaan kiufupi huyo mwanaume sijui ni mvulana hakufai.
Kabisa yaani hawana future ,,hawapo seriouz hao,,eti miaka 7 na uchumba ume expire [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app