Mwanasiasa wa miaka 90 kuoa mwanamume Marekani

Mwanasiasa wa miaka 90 kuoa mwanamume Marekani

Tatizo ni nyie binadamu wa kawaida...wewe ukiwepo , kukosa akili ya kufikiri kwa mapana......uliyoyaandika hapo ni dhihirisho tosha, na haitotokea hata siku moja binadamu wa aina yako akaalewa chochote zaidi ya akili zako zilipofika hapo.


Pamoja na hayo sioni tofauti yoyote kati ya hao wanaoua kwa imani za kishirikina na kauli zako hizo za mwenyezi kuumba.

Unampinga ugaidi na ushoga au unausapoti maana huyo uliemkomment anapinga vyote
 
kwahyo Hyu mzee akioa anatafunwa ama au yy ndo anatafuna mtu. Sielewi??
 
Dunia ina mambo ...kama n babu yangu huyo namwekea sumu akapumzike kaburn tuu.....naona anazeeka vbaya
 
mambo ya kizungu hayo hayatuhusu sis, mungu apishie mbali giza hl lisishamil kwetu afrc japo naskia tz wanachapana midume kwa siri
 
Back
Top Bottom