Mwanasiasa bora kijana 2012 Tanzania

Mwanasiasa bora kijana 2012 Tanzania

leo ni tarh 2/6/2012, na kwa serkali ni mwaka mpya 2013.
Naomba upige kura yako kwa kutaja jina la mwanasiasa kijana ambaye ni bora ktk kipindi hiki cha miez 6 (nusu mwaka) mpaka sasa.

Karibu kwa kura maana kura yako itamotivate viongozi kutekeleza majukumu yao na itatoa tathmini ya jinsi wanavyokubalika ktk jamii mpaka sasa.

zito kabwe
 
Jamani Wana CDM ni wagumu kuelewa kuliko ata wale wanaccm walioko kule lindi na mtwara wasiojua kusoma wala kuandika na ndio maana hamtaweza kuchuka nchi hii kamwe labda waTz wote wafe wabakie wachaga ambao ni wakenya we umeambiwa taja mwanasiasa bora kijana 2012 unamtaja Lema nani kakwambia saiv lema ni mwanasiasa wakati hana ata cheo cha ubalozi wa nyumba1 mwenzako mfanyabiashara yule kibaka,mlevi...

busara ni kitu cha maana sana kaka, tafakari kabla ya kuchangia hoja
 
napata kiwewe coz majembe yangu yote ipo sawa ukicheki LEMA , MNYIKA, ZITTO, MDEE WOTE WAPO SAWA
 
mtoa maada ungeweka sawa maada yako waliokuwa ndani ya bunge au wasiokuwa wabunge na performance criterion zako km kuzindua matawi ya vyama vyao, kufanya mikutano mbalimbali ya kujituma kuibua hoja nzito za kitaifa maana kuna watu hapa wako very safe kwa serikali sisi hatuwezi kuwakonsider kuwa bora kwetu, kuna waoga wasioweza hata kumuattack hata mtendaji wa kata nao utashangaa wanapewa ubora hapa mimi nadhani anayeweza kuwa bora kwangu ni yule ambaye hakubaliki upande wa serikali ila anakubalika kwa watu walalahoi ni muwazi haogopi anajenga chama chake na ni mpigania mabadiliko hana zaidi ya miaka 35 hebu weka sawa kwanza halafu tupige kura ikibidi orodhesha waliopendekezwa kama lema,zitto ,sugu,filikunjombe
mnyika, heche ili sasa kura ipigwe tupate matokeo
 
mtoa maada ungeweka sawa maada yako waliokuwa ndani ya bunge au wasiokuwa wabunge na performance criterion zako km kuzindua matawi ya vyama vyao, kufanya mikutano mbalimbali ya kujituma kuibua hoja nzito za kitaifa maana kuna watu hapa wako very safe kwa serikali sisi hatuwezi kuwakonsider kuwa bora kwetu, kuna waoga wasioweza hata kumuattack hata mtendaji wa kata nao utashangaa wanapewa ubora hapa mimi nadhani anayeweza kuwa bora kwangu ni yule ambaye hakubaliki upande wa serikali ila anakubalika kwa watu walalahoi ni muwazi haogopi anajenga chama chake na ni mpigania mabadiliko hana zaidi ya miaka 35 hebu weka sawa kwanza halafu tupige kura ikibidi orodhesha waliopendekezwa kama lema,zitto ,sugu,filikunjombe
mnyika, heche ili sasa kura ipigwe tupate matokeo

sio maada,ni mada.maada means matter wakati mada means topic.
 
Back
Top Bottom