Mzee makoti
JF-Expert Member
- Jul 27, 2016
- 5,326
- 8,278
Closed,
Problem solved!
Problem solved!
Mataqo yako!Umeuliza sababu kwanini hawamfanyii?
Au km kawaida yetu wabongo kutaka kuzusha mambo!
changamoto ishafanyiwa kazi alhamdulilah!Sasa km kuna sababu ya kutomfanyia kwanini wachukue pesa ya upasuaji cc @Mchengerwa
Sasa mboni umefuta ulichoandika mwanzo wewe qumamaqochangamoto ishafanyiwa kazi alhamdulilah!
Tume huru ya uchaguzi.Mkuu, kuna mahali panapohusiana na serikali penye huduma nzuri? Hebu nitajie.
Usione umejificha mbuzi wewe!!Sasa mboni umefuta ulichoandika mwanzo wewe qumamaqo
Tanesco kwa sasa huduma zao zipo vizuri sana ,kuanzia kuunganishiwa umeme, Hadi huduma yao ya emergency wapo active sana sana!Mkuu, kuna mahali panapohusiana na serikali penye huduma nzuri? Hebu nitajie.
Mkuu, kuna mahali panapohusiana na serikali penye huduma nzuri? Hebu nitajie.
Sasa km kuna sababu ya kutomfanyia kwanini wachukue pesa ya upasuaji cc @Mchengerwa
Tatizo ushasolve ndio uqumanina gani kenge muoga wewe unaogopa kuchapisha madudu uliyokutana nayo unaanza kutia huruma? Si wewe ndio ulileta malalamiko hapa then unaanza kupingana na wewe mwenyewe na ulichokiandika mwanzo? Unajishutukia nini? Halafu unamtaja vipi Fr. Kitima ameingiaje hapa kwenye hii mada? Unaakuaje fala kiasi hicho?Usione umejificha mbuzi wewe!!
Kitima ndio anakutuma utukane watu mbwa wewe! Sasa kwann nisifute wakati tatizo tusha solve? Unadhani mi ni nyumbu kama wewe? Tatizo likishakuwa solved kuna haja gani yakuacha thread iendelee kuwepo? Serikali ni yetu na must tukiona kuna uzembe kwenye idara yoyote tulalamike kwa njia sahii pasina matusi, acha matusi kahaba wewe.