Mwananyamala hospital kuna huduma mbovu

Mwananyamala hospital kuna huduma mbovu

Sasa mboni umefuta ulichoandika mwanzo wewe qumamaqo
Usione umejificha mbuzi wewe!!

Kitima ndio anakutuma utukane watu mbwa wewe! Sasa kwann nisifute wakati tatizo tusha solve? Unadhani mi ni nyumbu kama wewe? Tatizo likishakuwa solved kuna haja gani yakuacha thread iendelee kuwepo? Serikali ni yetu na must tukiona kuna uzembe kwenye idara yoyote tulalamike kwa njia sahii pasina matusi, acha matusi kahaba wewe.
 
Mkuu, kuna mahali panapohusiana na serikali penye huduma nzuri? Hebu nitajie.
Tanesco kwa sasa huduma zao zipo vizuri sana ,kuanzia kuunganishiwa umeme, Hadi huduma yao ya emergency wapo active sana sana!

Na polisi pia wapo vizur 78%i! Ukitaka kujua wapo vizuri fanya jinai kubwa yoyote, ni must huone hakuna pakujificha ..

Dawasa ovyo kiasi fulani, afya huko ndio mmmh!
 
Usione umejificha mbuzi wewe!!

Kitima ndio anakutuma utukane watu mbwa wewe! Sasa kwann nisifute wakati tatizo tusha solve? Unadhani mi ni nyumbu kama wewe? Tatizo likishakuwa solved kuna haja gani yakuacha thread iendelee kuwepo? Serikali ni yetu na must tukiona kuna uzembe kwenye idara yoyote tulalamike kwa njia sahii pasina matusi, acha matusi kahaba wewe.
Tatizo ushasolve ndio uqumanina gani kenge muoga wewe unaogopa kuchapisha madudu uliyokutana nayo unaanza kutia huruma? Si wewe ndio ulileta malalamiko hapa then unaanza kupingana na wewe mwenyewe na ulichokiandika mwanzo? Unajishutukia nini? Halafu unamtaja vipi Fr. Kitima ameingiaje hapa kwenye hii mada? Unaakuaje fala kiasi hicho?
 
Back
Top Bottom