L Lady G JF-Expert Member Joined Dec 13, 2010 Posts 515 Reaction score 131 Dec 26, 2011 #1 salaam wana jf, naomba msaada kwa hili, mwanangu vimetokea vipele v2 usoni, amevimba uso, vipele havina midomo kama jipu ila amekuwa mwekundu eneo hilo. Msaada tafadhali nifanye nini.
salaam wana jf, naomba msaada kwa hili, mwanangu vimetokea vipele v2 usoni, amevimba uso, vipele havina midomo kama jipu ila amekuwa mwekundu eneo hilo. Msaada tafadhali nifanye nini.
Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,504 Reaction score 6,199 Dec 26, 2011 #2 atakuwa na jibu mdomoni..hebu mkamue kwanza hilo jipu
Jeji JF-Expert Member Joined Jun 28, 2011 Posts 1,973 Reaction score 372 Dec 26, 2011 #3 pole mkuu, itakuwa ni jipu hilo.
jamii01 JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 1,988 Reaction score 1,437 Dec 26, 2011 #4 mpeleke hosp,ndiyo ushauri ulio pekee..
Victoire JF-Expert Member Joined Jul 4, 2008 Posts 25,048 Reaction score 60,244 Dec 26, 2011 #5 Usivikamue please,mpeleke hospital.Mimi kuhusu mtoto ni moja kwa moja hospitali