Mwanamke wangu dakika 30 tu hoi, nafikiria kumuacha

Mwanamke wangu dakika 30 tu hoi, nafikiria kumuacha

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Posts
4,727
Reaction score
13,466
Kawaida naamini kutulia na mmoja mliyepima afya ndio dili kwani ladha ni ile ile tu ila sura, usafi na tabia wametofautiana.

Lakini wakuu nimebahatika kupata mwanamke mzuri lakini 6/6 ananifanya nifikirie kumuacha kimya kimya; anafika kileleni mapema sana, yaani nikipiga mechi nonstop dakika 30 huwa tayari anapotea usingizini au kuwa kama mtu aliyekufa ganzi, hapo hapo na akiamka anasema yeye kashatosheka, anavaa anaenda kuoga anaondoka.

Sasa hii hali inanivuta kuchepuka na nikichepuka najua kuna madhara lakini nimeona ni afadhali kuchepuka tu au nitafute fundi tu nitulie naye maana nishaichoka hii hali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkioana kuna mawaili: 1. Utapewa dozi mara moja kwa mwezi au usipewe kabisa kwasababu hajisikii 2. Utaambiwa we malaya hauridhikagi.

Kupanga ni kuchagua.
 
dakika 30 kwani unalima matuta?
Kawaida naamini kutulia na mmoja mliyepima afya ndio dili kwani ladha ni ile ile tu ila sura, usafi na tabia wametofautiana.

Lakini wakuu nimebahatika kupata mwanamke mzuri lakini 6/6 ananifanya nifikirie kumuacha kimya kimya; anafika kileleni mapema sana, yaani nikipiga mechi nonstop dakika 30 huwa tayari anapotea usingizini au kuwa kama mtu aliyekufa ganzi, hapo hapo na akiamka anasema yeye kashatosheka, anavaa anaenda kuoga anaondoka.

Sasa hii hali inanivuta kuchepuka na nikichepuka najua kuna madhara lakini nimeona ni afadhali kuchepuka tu au nitafute fundi tu nitulie naye maana nishaichoka hii hali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kawaida naamini kutulia na mmoja mliepima afya ndio dili kwani ladha ni ile ile tu ila sura, usafi na tabia wametofautiana.

Lakini wakuu nimebahatika kupata mwanamke mzuri lakini 6/6 ananifanya nifikirie kumuacha kimya kimya; anafika kileleni mapema sana, yaani nikipiga mechi nonstop dk 30 huwa tayari anapotea usingizini au kuwa kama mtu aliyekufa ganzi, hapo hapo na akiamka anasema yeye kashatosheka, anavaa anaenda kuoga anaondoka.

Sasa hii hali inanivuta kuchepuka na nikichepuka najua kuna madhara lakini nineona ni afadhali kuchepuka tu au nitafute fundi tu nitulie naye maana nishaichoka hii hali.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni mvumilivu sana aisee!

Wa hivyo nilimpata, alikuwa hapendi route ndefu.
Tulipiga naye miezi 2 kwenye mahusiano, nikamuacha kimya kimya tu. Maana niliona hata nikiwa naye nitazidi kwenda kutafuta wale wenye pumzi ndefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom