Mwanamke wa Nairobee


Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,372
Likes
718
Points
280
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,372 718 280
Tatizo lipo. Wake wa wanajeshi hufundishwa taratibu za vifaa vya kijeshi vilivyo nyumbani. Huyu anaeza kuwa alikuwa kimada.
 
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
2,217
Likes
836
Points
280
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
2,217 836 280
Mzuri uyo dada...
 
as1987

as1987

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
1,273
Likes
409
Points
180
as1987

as1987

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
1,273 409 180
ningekuwa Mme wake angekula makofi mazito heeee, yaani angesimulia
 
topr

topr

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
694
Likes
569
Points
180
Age
26
topr

topr

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
694 569 180
Tatizo lipo. Wake wa wanajeshi hufundishwa taratibu za vifaa vya kijeshi vilivyo nyumbani. Huyu anaeza kuwa alikuwa kimada.
Mmmm mbona nipo kwenye ndoa huu mwaka Wa 4 sijawai fundishwa izo taratibu za jeshi? Za idi ya mume kukataza kuvaa combati na kupiga picha na kuziweka kwenye mitandao
 
mhuni

mhuni

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
961
Likes
540
Points
180
mhuni

mhuni

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
961 540 180
mhhh pole jamaa huko aliko jamaa anasema

ningejua nisongemtongoza
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
741
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 741 280
hili sio kosa la kumfukuza mwanajeshi - angewajibishwa kama makosa mengine lakini sio kumtoa wakati nchi iko kwenye mapambano na inahitaji askari.
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,320
Likes
481
Points
180
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,320 481 180
Mmmm mbona nipo kwenye ndoa huu mwaka Wa 4 sijawai fundishwa izo taratibu za jeshi? Za idi ya mume kukataza kuvaa combati na kupiga picha na kuziweka kwenye mitandao
Si ndio taratibu zenyewe au ulitaka ufundishwe Na kwata
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Wake wa fb utawaona tu kila kitu picha lazima
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,065
Likes
3,207
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,065 3,207 280
Tatizo lipo. Wake wa wanajeshi hufundishwa taratibu za vifaa vya kijeshi vilivyo nyumbani. Huyu anaeza kuwa alikuwa kimada.
Wanafundishwa wapi na nani?
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,065
Likes
3,207
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,065 3,207 280
Mmmm mbona nipo kwenye ndoa huu mwaka Wa 4 sijawai fundishwa izo taratibu za jeshi? Za idi ya mume kukataza kuvaa combati na kupiga picha na kuziweka kwenye mitandao
Hapa umekuwa mke wa mwanajeshi.



Nadiriki kumuita ivyo cos mm Kama mwanaume hainiingii akilini vitendo alivyokua anafanya,alianzisha mausiano na Dada binamu wangu ambae tayari alikua na mchmba na ivi sasa anamume wake!mumealali wa sister alienda njee kikazi kwa mud a Wa miaka2 baada ya Kama miezi mitano kupita Dada akashidwa kuvumilia (msisimko Wa kimwili)ndipo akakutana na shemeji Wa ajabu akamsotea Dada Kama miezi miwili akakubaliwa apo ndipo alipo anzisha manjonjo kwanza kamuamisha Dada nyumba alio kua anakaa kampangia upande mzima,kabadilisha vitu vyote ya ndani kochi kitanda,kabati,frig, na vingine kaweka vipya.

shopping anafanyiwa kila mwezi kuanzia nguo na vitu vingine,kamfungulia sister bonge LA duka kavipodozi,sister na mumewake walikua na kiwanja mbezi awajajenga jamaa kaona mbezi mbali kamnunulia sister kiwanja kimara na kamjengea ndani ya miezi mi3nyumba nzuri.kilicho nichosha mume Wa sister akiishiwa Pesa uko njee akimwambia Mkwe amtumie jamaa anasema anamtumia yeye anatoa ela yake anamtumia mume mwenzie.mwezi Wa tatu mume Wa sister karudi basi jamaa kamwambia sister anampenda sema kaisha olewa ataki kuaribu ndoa yake so wakaachana toka mwezi Wa tatu mpaka kesho ajawai kumpigia simu sister wala kumtafuta du Leo nimekuja kwa sister nimeiyona ihii nyumba nimemkumbuka kweli huyu jama nimeshindwa kuelewa alipenda Sana or mini?maana hii nyumba kajenga nzuri kushinda yakwake.kweli ni shemeji wa ajabu!:what::what::what::what::what:
Hapa umekuwa mwanaume.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,140
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,140 280
Interesting...
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,888
Likes
5,306
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,888 5,306 280
hili sio kosa la kumfukuza mwanajeshi - angewajibishwa kama makosa mengine lakini sio kumtoa wakati nchi iko kwenye mapambano na inahitaji askari.
mtoto mkare huyo,seniors wake wamemuonea wivu tu,na ndio ukweli...hope watamrudisha.
 

Forum statistics

Threads 1,236,609
Members 475,218
Posts 29,263,908